สวัสดีค่ะ ขออนุญาตสอบถามค่ะ ดิฉันใช้ไทรทัน cng ปี 2013 วิ่งมาได้ประมาณ 240,000 ดูแลตามระยะมาตลอด ปัจุบันรถมีอาการสะดุดบ่อยในขณะใช้แก้สค่ะ บางครั้งสะดุดถี่ บางครั้งดับ บางครั้งเตือนทั้งที่แก้สเหลือเยอะ
ต้องใช้ตามอารมณ์ของน้องค่ะ บางครั้งน้องก็ให้ขับแก้สได้ยาวๆ ความเร็ว 110-120 แต่ถ้าน้องอารมณ์ไม่ดี 60-80 ก็สะดุดหัวทิ่มค่ะ
อยากทราบว่าพื้นที่แถวโคราช บุรีรัมย์ที่ไหนพอจะซ่อมได้บ้างคะ ขอความกรุณาแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่า