หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 21

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

มาตรฐาน ท่านใดใส่กล่องAeroklas U-Boxบ้างครับ

กุญแจล๊อกกล่องAeroklas U-Boxมันแข็งแรงไหมครับผมเพิ่งไปติดกล่องนี้มาตัวล๊อกกุญแจมันดูแหม่งๆ

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

มาตรฐาน Re: ท่านใดใส่กล่องAeroklas U-Boxบ้างครับ

กันชนหน้าเสริมเป็นเหล็กอันเล็กๆดูเรียบๆ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: ท่านใดใส่กล่องAeroklas U-Boxบ้างครับ

สวยแล้วครับ ยังไงก็เสียเงินแล้ว จงมั่นใจในสิ่งที่ทำครับ เพราะถ้าไม่ชอบหรือไม่โดน คุณคงไม่ติดหลอกครับ ความชอบมันต่างกัน แต่ส่วนตัวผม ถ้าในเรื่องเก็บของปลอดภัยก็โอเคแล้วครับแบบนี้ แล้วกันชนหน้า กลืนกันดีครับ สวยครับ

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    สวยแล้วครับ ยังไงก็เสียเงินแล้ว จงมั่นใจในสิ่งที่ทำครับ เพราะถ้าไม่ชอบหรือไม่โดน คุณคงไม่ติดหลอกครับ ความชอบมันต่างกัน แต่ส่วนตัวผม ถ้าในเรื่องเก็บของปลอดภัยก็โอเคแล้วครับแบบนี้ แล้วกันชนหน้า กลืนกันดีครับ สวยครับ
    ขอบคุณครับ โดยรวมแล้วผมก็ชอบกล่องตัวนี้แต่ตัวล๊อกของกล่องมันดูแปลกๆใครเคยใช้กล่องตัวนี้แล้วมีปัณหาอะไรหรือป่าวครับ

karnno7
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NUJ ดูโพส
    ขอบคุณครับ โดยรวมแล้วผมก็ชอบกล่องตัวนี้แต่ตัวล๊อกของกล่องมันดูแปลกๆใครเคยใช้กล่องตัวนี้แล้วมีปัณหาอะไรหรือป่าวครับ
    ราคาเท่าไหร่ครับ

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ karnno7 ดูโพส
    ราคาเท่าไหร่ครับ
    ผมใส่มาราคา4700ครับขนาดใหญ่

karnno7
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NUJ ดูโพส
    ผมใส่มาราคา4700ครับขนาดใหญ่
    สวยครับ กำลังอยากจะติดเหมือนกัน

gundam2005
    ผู้เยี่ยมชม

กัรชนหน้า

gundam2005
    ผู้เยี่ยมชม

กันชนหน้า ติดที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ ดูสวยง่ายดี

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

เหล็กเสริมกันชนหน้าผมติดมากจากร้านช่างอ๊อด อยู่ถนนศรีนครินทร์ ร้านจะอยู่เยื้องๆกับซ.วัดด่าน อยู่ใกล้ๆFood Londข้างๆสนามกอล์ฟ ราคา1500 เบอร์ช่างอ๊อด087-0536398

SunnyB11
    ผู้เยี่ยมชม

ถามคุณ NUJ-bangna :
    U box ติดที่ไหนครับ อยู่แถวไหน size ไหน ราคาถูกมากๆ ลองเช็คราคาดู
    คุณได้ของถูกมากๆ
    รบกวนตอบด้วยนะ ถ้ามีเบอร์โทรของร้านจักขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SunnyB11 ดูโพส
    ถามคุณ NUJ-bangna :
    U box ติดที่ไหนครับ อยู่แถวไหน size ไหน ราคาถูกมากๆ ลองเช็คราคาดู
    คุณได้ของถูกมากๆ
    รบกวนตอบด้วยนะ ถ้ามีเบอร์โทรของร้านจักขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง
    ผมติดที่ร้านยิ่งเจริญการช่าง size ใหญ่ เบอร์ทางร้าน 02-3987840 ร้านอยู่หลังอิมพีเรียล สำโรง ครับ ถ้าติดผ้าใบคลุมกระบะหลังด้วยทางร้านเค้าลดราคาผ้าใบเหลือ2000กว่าๆแต่ผมไม่ได้ติดครับ
    ลองดูครับ

SunnyB11
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณ คุณ Nuj มากๆ นะครับ

ninetyfourer
    ผู้เยี่ยมชม

รบกวนสอบถามนะครับ...

ติดตั้งแล้วถอดเข้า-ออกง่ายไม๊ครับ...

อยากติดเหมือนกันครับ...

ขอบคุณครับ...

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

ของผมซื้อมา2ปีก่อน...มันกดตั้ง5500...แต่ตอนนี้ติด TOPUPครับ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

อยากเห็นข้างในนะครับ เป็นยังไง รบกวนหน่อยครับผม

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ninetyfourer ดูโพส
    รบกวนสอบถามนะครับ...

ติดตั้งแล้วถอดเข้า-ออกง่ายไม๊ครับ...

อยากติดเหมือนกันครับ...

ขอบคุณครับ...
    ถอดง่ายครับ จะเป็นตัวหมุนแค่หมุนออกก็ถอดได้แล้วครับ

varoonv
    ผู้เยี่ยมชม

ผมติดที่ร้านยิ่งเจริญการช่าง size ใหญ่ เบอร์ทางร้าน 02-3987840 ร้านอยู่หลังอิมพีเรียล สำโรง ครับ ถ้าติดผ้าใบคลุมกระบะหลังด้วยทางร้านเค้าลดราคาผ้าใบเหลือ2000กว่าๆแต่ผมไม่ได้ติดครับ
    ลองดูครับ
    ลองโทรหลายครั้งแล้วครับ ไม่มีคนรับสายเลย เบอร์ผิดรึเปล่าครับ หรือขอรายละเอียดที่อยู่ของร้านได้ไหมครับ (ผมไม่รู้จักแถวๆนั้น) อยากจะไปติดบ้าง ขอบพระคุณอย่างสุงครับ

User ID
    1174
    Status
    โพส
    96

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ varoonv ดูโพส
    ลองโทรหลายครั้งแล้วครับ ไม่มีคนรับสายเลย เบอร์ผิดรึเปล่าครับ หรือขอรายละเอียดที่อยู่ของร้านได้ไหมครับ (ผมไม่รู้จักแถวๆนั้น) อยากจะไปติดบ้าง ขอบพระคุณอย่างสุงครับ
    1786 รถรางเก่า อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 10270
    ขออภัยครับเบอร์ที่ให้ไปตอนแรกเบอร์ผิดครับ
    เบอร์ที่ถูก 02-393-7840 02-396-1874
    ถ้าคุณมาจาก3แยกเทพารักษ์ ขึ้นสะพานข้ามคลองสำโรงมาพอลงสะพานจะมีซอยซ้ายมือแรกอยู่ข้างอิมพีเรียล สำโรง พอเข้ามาในซอยประมาณ200เมตรจะเจอโรงบาลสำโรงอยู่ขวามือ ตรงผ่านไปถึงปากซอยเลี้ยวขวาไปประมาน 200 เมตรร้านอยู่ขวามือครับ ถ้าไม่แน่ใจลองโทรสอบถามทางร้านดูครับ

varoonv
    ผู้เยี่ยมชม

Unhappy Re: ท่านใดใส่กล่องAeroklas U-Boxบ้างครับ

1786 รถรางเก่า อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 10270
    ขออภัยครับเบอร์ที่ให้ไปตอนแรกเบอร์ผิดครับ
    เบอร์ที่ถูก 02-393-7840 02-396-1874
    ถ้าคุณมาจาก3แยกเทพารักษ์ ขึ้นสะพานข้ามคลองสำโรงมาพอลงสะพานจะมีซอยซ้ายมือแรกอยู่ข้างอิมพีเรียล สำโรง พอเข้ามาในซอยประมาณ200เมตรจะเจอโรงบาลสำโรงอยู่ขวามือ ตรงผ่านไปถึงปากซอยเลี้ยวขวาไปประมาน 200 เมตรร้านอยู่ขวามือครับ ถ้าไม่แน่ใจลองโทรสอบถามทางร้านดูครับ
    ขอบคุณมากครับ

เมื่อสักครู่โทรไปถาม ตอนนี้ใบใหญ่ 5,500.- รวมค่าติดตั้ง เฮียเค้าบอกว่าของมันมาแพงอะครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้