หน้า 19 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19
สรุปผลการค้นหา 361 ถึง 373 จากทั้งหมด 373

กระทู้: เชิญลงชื่อ 3rd Anniversary ThaiTritonClub.com Wangnamkeaw Korat

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

มาตรฐาน Re: เชิญลงชื่อ 3rd Anniversary ThaiTritonClub.com Wangnamkeaw Korat

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ultraman ดูโพส
    ป๋า อยากไปอ้ะ แต่ผมใช้ Lancer แล้วไปได้ไหมครับ คิดถึงครับ รักทุกคน ยังพอที่จะมีที่กินที่นอนไหมครับ 2ที่ เต๊นท์ครับให้เอาไปเองก็ได้
    ว้าวๆๆ ท่านตุ้กกะตุ่น ยินดีครับผม มาได้ทุกรถหล่ะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3111
    Status
    โพส
    298

มาตรฐาน Re: เชิญลงชื่อ 3rd Anniversary ThaiTritonClub.com Wangnamkeaw Korat

ป๋า ครับ ผมขอไปด้วย 2 คนได้มั้ยครับ เอาเต้นท์ ไปเองก้อได้ครับ พอดีหาเพื่อนกินเหล้าได้แล้วอะครับ น้ายุทธไงครับ (ตอนแรกไม่กล้าไป เพราะไม่รู้จักคัยครับ เลยติดสินใจช้าไปหน่อย ต้องขอโทษด้วยนะคร้าบบ)

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamphol_06@hotmail.com ดูโพส
    ป๋า ครับ ผมขอไปด้วย 2 คนได้มั้ยครับ เอาเต้นท์ ไปเองก้อได้ครับ พอดีหาเพื่อนกินเหล้าได้แล้วอะครับ น้ายุทธไงครับ (ตอนแรกไม่กล้าไป เพราะไม่รู้จักคัยครับ เลยติดสินใจช้าไปหน่อย ต้องขอโทษด้วยนะคร้าบบ)
    มาเลยคุณโอ เพื่อนกินเหล้าไม่ต้องห่วง เพียบๆ

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

ขอบคุณความเห็นจากท่าน commitee ที่เสนอทางเลือกให้กับสมาชิกที่ต้องการไปร่วมงานภายหลังได้เป็นอย่างดีวิธีหนึ่ง หากจะเสนอความเห็นกันอีกก็คงไม่เป็นผลดีนัก ขอบคุณท่าน alongkorn ที่ช่วยเสนอทางออก บังเอิญผมติดธุระสำคัญและไม่มีเจตนาที่จะพักที่รีสอร์ทและขออภัยที่ไม่ได้แจ้งไป ขอบคุณครับ

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    ขอบคุณความเห็นจากท่าน commitee ที่เสนอทางเลือกให้กับสมาชิกที่ต้องการไปร่วมงานภายหลังได้เป็นอย่างดีวิธีหนึ่ง หากจะเสนอความเห็นกันอีกก็คงไม่เป็นผลดีนัก ขอบคุณท่าน alongkorn ที่ช่วยเสนอทางออก บังเอิญผมติดธุระสำคัญและไม่มีเจตนาที่จะพักที่รีสอร์ทและขออภัยที่ไม่ได้แจ้งไป ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับที่เข้าใจ โอกาสหน้ายังมีอีกมาก และขออภัยอีกครั้งหนึ่งครับ
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

ขอให้สมาชิกที่ไปร่วมแข่งขัน อ่านให้เข้าใจ เพราะไม่มีการ Beep ก่อนแข่งขัน

กฎและกติกาการแข่งขัน

3rd ANNIVERSARY THAITRITONCLUB RALLY

1. รถแข่งทุกคันจะมีคะแนนเริ่มต้นที่ 0 คะแนน

2. เข้าจุดควบคุมเวลาช้ากว่ากำหนด เสียนาทีละ 1 คะแนน เข้าก่อนเวลาไม่เสียคะแนน

3. รถแข่งที่เข้าก่อนเวลาที่กำหนดจะไม่มีการชดเชยเวลาคืนใน TC ต่อไป

4. รถแข่งที่ไม่เข้าจุดควบคุมเวลา จะเสียคะแนนสูงสุดของการแข่งขันช่วงนั้นๆ

5. ตอบผิด หรือไม่ตอบเสีย 5 คะแนน

6. ตอบถูกได้ 5 คะแนน

7. มีร่องรอยขูด ขีด ฆ่า ลบ เขียนใหม่ เสีย 5 คะแนน

8. RC เป็นอักษรภาษาอังกฤษตัวพิมพ์ใหญ่ พ่นด้วยสีสเปรย์สีแดง

9. ประท้วงได้เฉพาะคุณสมบัติผู้แข่งขันเท่านั้น ไม่สามารถประท้วงคำตัดสินของกรรมการได้

10. การประท้วงกระทำได้ภายในเวลา 30 นาที หลังเสร็จสิ้นการแข่งขันเท่านั้น

11. การกำหนดหมายเลขรถแข่ง ตามลำดับการรายงานตัวลงทะเบียนที่รีสอร์ทในเช้า 5 ธ.ค. 51

E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

มีใครไปนอนคืนวันที่ 4 บ้างครับ (หาพวก)

เพราะจากมหาสารคาม ไปวังน้ำเขียว ก็ราวๆ เกือบ 300 โล
    ขี้เกียจตื่นแต่เช้าเพื่อที่จะขับรถทางไกล

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    มีใครไปนอนคืนวันที่ 4 บ้างครับ (หาพวก)

เพราะจากมหาสารคาม ไปวังน้ำเขียว ก็ราวๆ เกือบ 300 โล
    ขี้เกียจตื่นแต่เช้าเพื่อที่จะขับรถทางไกล
    น้าครับมีทีมงาน Stand by อยู่ครับ
    Technology is a tool, people make the difference.

User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

THAITRITONCLUB
    ร่วมกับ
    องค์การบริหารส่วนตำบลวังหมี และโรงเรียนบ้านห้วยน้ำเค็ม
    โครงการปลูกต้นไม้ถวายพ่อ
    เนื่องในวโรกาส
    วันเฉลิมพระชนมพรรษา 5 ธันวามหาราช

วันศุกร์ที่ 5 ธันวาคม 2551

เชิญสมชิกทุกท่านส่งรูปถ่ายที่ท่านปลูกต้นไม้
    ระบุที่หลังภาพถ่าย
    ชื่อ-นามสกุล ที่อยู่
    ต้นไม้ที่ปลูก
    สถานที่ปลูกส่งไปที่
    (พร้อมซองเปล่าเขียนชื่อที่อยู่ของท่านติดแสตมป์ขนาด 6x9 นิ้ว เพื่อรับของที่ระลึก)

กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
    ตู้ ปณ.333
    ปณจ.ราชดำเนิน
    กรุงเทพฯ 10200

User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

ขอให้สมาชิกที่ไปร่วมแข่งขัน อ่านให้เข้าใจ เพราะไม่มีการ Beep ก่อนแข่งขัน

กฎและกติกาการแข่งขัน

3rd ANNIVERSARY THAITRITONCLUB RALLY

1. รถแข่งทุกคันจะมีคะแนนเริ่มต้นที่ 0 คะแนน

2. เข้าจุดควบคุมเวลาช้ากว่ากำหนด เสียนาทีละ 1 คะแนน เข้าก่อนเวลาไม่เสียคะแนน

3. รถแข่งที่เข้าก่อนเวลาที่กำหนดจะไม่มีการชดเชยเวลาคืนใน TC ต่อไป

4. รถแข่งที่ไม่เข้าจุดควบคุมเวลา จะเสียคะแนนสูงสุดของการแข่งขันช่วงนั้นๆ

5. ตอบผิด หรือไม่ตอบเสีย 5 คะแนน

6. ตอบถูกได้ 5 คะแนน

7. มีร่องรอยขูด ขีด ฆ่า ลบ เขียนใหม่ เสีย 5 คะแนน

8. RC เป็นอักษรภาษาอังกฤษตัวพิมพ์ใหญ่ พ่นด้วยสีสเปรย์สีแดง

9. ประท้วงได้เฉพาะคุณสมบัติผู้แข่งขันเท่านั้น ไม่สามารถประท้วงคำตัดสินของกรรมการได้

10. การประท้วงกระทำได้ภายในเวลา 30 นาที พร้อมเงินประกัน 500 บาท หลังเสร็จสิ้นการแข่งขัน
    เท่านั้น หากการประท้วงเป็นผลจะคืนเงินให้ ยกฟ้องจะถูกยึดทรัพย์

11. การกำหนดหมายเลขรถแข่ง ตามลำดับการรายงานตัวลงทะเบียนที่รีสอร์ทในเช้า 5 ธ.ค. 51

12. ห้ามใช้วิทยุสื่อสาร โทรศัพท์มือถือ แจ้งคำตอบผู้เข้าแข่งขันท่านอื่น ฝ่าฝืนจะถูกจับแพ้ฟาวล์

13. ผู้เข้าร่วมงานมีสิทธิ์ได้รางวัลเพียงรางวัลเดียวเท่านั้น

14. คณะกรรมการผู้จัดงานไม่มีสิทธิ์เข้าแข่งขัน

หน้า 19 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19

ข้อมูลกระทู้