สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

กระทู้: เก็บตังค์ได้ 5 หมื่นแย้ว อยากถอย Plus MegaCab จะได้มั๊ยครับ

chaideaw
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน เก็บตังค์ได้ 5 หมื่นแย้ว อยากถอย Plus MegaCab จะได้มั๊ยครับ

พี่ ๆ ครับ ผมปลื้มเจ้า trition plus มานานแล้วตั้งแต่มีเจ้าเหมียวเข้ามาใหม่ ๆ ครับ
    ผมอยากจะขอคำแนะนำครับ
    ถ้ามีงบประมาณ 5 หมื่น (คนอื่นคิดว่าเป็นจำนวนไม่มากครับ แต่สำหรับผม มันมีค่ามาก ๆ ครับ)
    ถ้าจะ ดาวน์ plus 4x2 มือ 2 มาขับ พี่ ๆ ว่าพอจะได้มั๊ยครับ
    ถ้าป้ายแดงคิดว่าคงไม่มีโอกาสครับ
    จุดประสงค์ก็เพื่อมาค้าขาย เที่ยวบ้างบางโอกาสครับ
    อยากจะส่งประมาณเดือนละ 6-7 พัน
    ระยะเวลา 60-72 เดือน
    พอจะมีโอกาสมั๊ยครับ
    ขอบคุณครับ
    ชายเดี่ยว
    หรือ sale ท่านไหนอยากจะเสนอก็ยินดีรับฟังครับ
    mail ผม : staff_b@hotmail.com

joe
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เก็บตังค์ได้ 5 หมื่นแย้ว อยากถอย Plus MegaCab จะได้มั๊ยครับ

ผมพึ่งรับรถวันนี้คับ พลัสตัว674000
    ออกรถใช้เงินแค่30000เองดาว์น15%นะคับ
    ของแถมฟิลม์ไฮคูล.กะบะ.ประกัน+พรบ.ค่าจด
    ผมอยู่พิจิตรคับยังไงลองโทรสอบถามดูคับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3127
    Status
    โพส
    96

มาตรฐาน Re: เก็บตังค์ได้ 5 หมื่นแย้ว อยากถอย Plus MegaCab จะได้มั๊ยครับ

ยินดีด้วยครับคุณโจ้

chaideaw
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณครับ ยินดีด้วยครับ ผมขอศึกษาข้อมูลอีกนิดหนึ่งครับ
    พี่ ๆ ท่านไหนมีคำแนะนำก็เชิญได้นะครับ

User ID
    4153
    Status
    โพส
    260

Cool Re: เก็บตังค์ได้ 5 หมื่นแย้ว อยากถอย Plus MegaCab จะได้มั๊ยครับ

ผมว่าน่าจะได้นะครับ เพราะว่าเดี๋ยวนี้เค้ากำหนดเปอร์เซ็นต์การดาวน์มาให้เลย แต่จะลำบากตอนส่งงวดนี่แหละ เพราะว่าถ้าดาวน์น้อยก็ต้องผ่อนแพงเหมือนกันะ อย่างของผมพลัสสี่ประตูออกที่นครนายกราคาตอนนั้น718,000 ได้ส่วนลด50,000บาทก็เหลือ668,000บาท ถือว่าโชคดีมากขณะนั้นก็เลยตัดสินใจเอาเจ้าสตราด้าปี97แลกซะเลยตีเป็นเงินก็200,000บาท ผ่อน60เดือนๆละ9,620บาท เหลือเงินค่าวิตามินเจ้าเหมียวพันธู์ใหม่เืดือนนึงก็ไม่กี่ตังค์เอง มกราคมหน้าก็ครบ2ปี ใกล้หมดแล้วครับ ขอแนะนำว่าถ้าต้องผ่อนของอะไรซักอย่างอย่าไปคิดถึงมันมาก ลืมๆซะเดี๋ยวก็ผ่อนหมดสู้ๆนะครับผม

chaideaw
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wong2737 ดูโพส
    ผมว่าน่าจะได้นะครับ เพราะว่าเดี๋ยวนี้เค้ากำหนดเปอร์เซ็นต์การดาวน์มาให้เลย แต่จะลำบากตอนส่งงวดนี่แหละ เพราะว่าถ้าดาวน์น้อยก็ต้องผ่อนแพงเหมือนกันะ อย่างของผมพลัสสี่ประตูออกที่นครนายกราคาตอนนั้น718,000 ได้ส่วนลด50,000บาทก็เหลือ668,000บาท ถือว่าโชคดีมากขณะนั้นก็เลยตัดสินใจเอาเจ้าสตราด้าปี97แลกซะเลยตีเป็นเงินก็200,000บาท ผ่อน60เดือนๆละ9,620บาท เหลือเงินค่าวิตามินเจ้าเหมียวพันธู์ใหม่เืดือนนึงก็ไม่กี่ตังค์เอง มกราคมหน้าก็ครบ2ปี ใกล้หมดแล้วครับ ขอแนะนำว่าถ้าต้องผ่อนของอะไรซักอย่างอย่าไปคิดถึงมันมาก ลืมๆซะเดี๋ยวก็ผ่อนหมดสู้ๆนะครับผม
    ขอบคุณครับ

User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

ได้แน่นอนครับ ของผมได้เท่านี้ครับ แต่ มะเอา มีอีกที่ได้เยอะมากมาย
    [FONT='Arial','sans-serif']TRITON PLUS [/FONT][FONT='Arial','sans-serif']D/C 2.5 A /T [/FONT][FONT='Angsana New','serif']ราคา[/FONT][FONT='Arial','sans-serif']763,000 [/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif']ดาวน์ 25%[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] 190,750[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] หักส่วนลดเงินดาวน์ 70,000[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] คงเหลือเงินดาวน์ 120,750[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] ยอดจัด[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] 572,250 [/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] ผ่อนชำระ/เดือน 11,278 x 60 เดือน อัตราดอกเบี้ย 3.65%[/FONT]

[FONT='Tahoma','sans-serif'] ค่ามัดจำป้ายแดง 3,000 (ได้คืนเมื่อได้ป้ายจริง)[/FONT]

[FONT='Tahoma','sans-serif'] รายละเอียดของแถม[/FONT]

[FONT='Tahoma','sans-serif'] 1. ประกันชั้นหนึ่ง+พรบ ฟรี 1ปี (ซ่อมศูนย์)[/FONT]
    [FONT='Verdana','sans-serif']· [/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif']2.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] ส่วนลดเงินดาวน์ 70[/FONT][FONT='Verdana','sans-serif'],[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif']000 บาท[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] 3.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] พ่นกันสนิม[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] รับประกัน 5 ปี[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] 4.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] เคลือบสี[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] 5.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] ผ้ายางปูพื้น[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] 6.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] กรอบป้ายทะเบียน[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] 7.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] ลายเนอร์[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif'] 8.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] ฟิล์มไฮคูล บานหน้าเต็มรอบคัน[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif']1[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif']9.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] กันสาดประตู[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif']10[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] พวงกุญแจ[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif']11.[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] บัตรส่วนลดค่าอะไหล่ 10%[/FONT]
    [FONT='Tahoma','sans-serif']12[/FONT][FONT='Tahoma','sans-serif'] บัตรไดมอนด์การ์ด[/FONT]

อิอิ

User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

เง้ออออ โทดทีครับ มาได้ไงอ่า มะได้ตั้งใจ ยังไงก้อขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกคนด้วยเน้อ

ข้อมูลกระทู้