สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

suriya1229
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ถามเรื่อง 4*4 พี่ ๆหน่อยครับ

ก่อนอื่นต้องบอกว่าแอบชอบ 4*4 อยู่แล้ว และเรื่องของความบ้าของผมที่อยู่ในสายเลือด ผมเคยไปเที่ยวน้ำตกที่นครนายก(จำไม่ได้ว่าชื่ออะไรน่าจะวังตะไคร้ แต่สวยมากๆครับ)ซึ่งใกล้ๆน้ำตกจะมีเขื่อนคลองท่าด่านและจะมีผันน้ำใหญ่มากๆ ซึ่งสามารถพัดรถยนต์ไปได้ทั้งคัน อยู่ใกล้ๆ ด้วยความอยากรู้ก็ขับลงไป (ท้าทายดี..เมียก็หลับ..) ลงไป ๆๆ ลงไปแล้วก็ลงไป พอหันมองกระจก พวก 4*4 กับ hilander จอดมองอยู่ข้างบนเป็นแถวประมาณ 6 คัน บ้างก็ถ่ายรูปอยู่ข้างบน (สงสัยไม่กล้าลงอิอิ ) พอหันไปมองข้างๆ งานเข้าครับ ภูตแม่น้ำโขงเข้าสิงตาเขียว.. บ่นเป็นทางยาว ขนาดขับ ฟอร์ด 2.5 ธรรมดาพาลงมาเกือบผันน้ำ ถ้าเป็น 4*4 ไม่พาเมียไปขับปีนน้ำตกวังตะไคร้เรอะ "พ่อคุณ" หา 4*4 ชี้กระรอกให้โพรงครับ ที่เตะตาอยู่ก็เจ้าตั้นนี่แหละ เดียวจะไปลองขับ เจ้าตั้นเนี่ยแหละ เอา 4*4 ซื้อแล้วเดียวก็หาเรื่องให้ไปใช้ได้เองแหละ

รักตั้น 4*4 อย่างแรง..

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

มาตรฐาน Re: ถามเรื่อง 4*4 พี่ ๆหน่อยครับ

เก็บตังค์รอตัวใหม่ไว้เลย แล้วจะบอกว่า ถูกจ้าย.ย.ถูกจาย..ย..แล้วเนย์ของคุณจะตาหวาน..นิ..

Love Triton
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ถามเรื่อง 4*4 พี่ ๆหน่อยครับ

ที่ว่าใหม่เนี่ย หมายถึง ไมเนอร์เชนท์ ใหม่เลยหรือเปล่า
    แล้วอีกนานไหมครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

คิดว่าคงอีกไม่นาน
    อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า

ข้อมูลกระทู้