หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 93

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

น่านนะซีน้องกล้า..เมื่อไหร่ละ งานแต่งน่ะ..เตรียมชุดหล่อไว้รอนานแล้วนา..อิ..อิ..อิ
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

Talking

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ munic ดูโพส
    คงไม่ต้องแต่งหลอกน้องกล้า
    รอจนมีลูกคนนึงแล้วอุ้มเข้าไปผูกข้อไม้ ข้อมือ จบ 55555
    เห็นด้วยครับ:d

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว หมูปิ้ง
    User ID
    21
    Status
    โพส
    1,769

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    น่านนะซีน้องกล้า..เมื่อไหร่ละ งานแต่งน่ะ..เตรียมชุดหล่อไว้รอนานแล้วนา..อิ..อิ..อิ
    เห็นด้วยกะน้ากาโม่... ชุดที่ตัดไว้เมื่อปีที่แล้ว มันเชยแล้วด้วย
    ต้องเสียเงินตัดชุดใหม่อีกอ่ะดิ
    หมูปิ้ง / Tel. 081-2824364
    e-mail: sasima.khanchai@hotmail.com
    Facebook.com/ranbaantonkun
    http://baantonkun.multiply.com/

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    286
    Status
    โพส
    122

ไปไหน ไปกัน คิดถึง พี่ๆ ทุกคน จังเลยครับ

วันนี้มีโอกาสได้คุยกับประธาน Ttc โคราช สถานที่น่าจะเป็น วังน้ำเขียวซิตี้ รีสอร์ทนะครับ ส่วนวันที่แน่นอนจะแจ้งอีกครั้งครับ จะพยายามให้อยู่ในเดือนกุมภาพันธ์ครับ
    Technology is a tool, people make the difference.

User ID
    291
    Status
    โพส
    55

..ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะครับ......

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

Arrow

อยากไปจริงๆ แต่กลัวว่า ช่วงจัดงาน แต่ติดงานไปไม่ได้

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หมูหยอง ดูโพส
    งั้นเดี๋ยวหมูหยองตามไปด้วยได้ป่ะ
    ห้ามพลาดเลยพี่หมูหยอง และอย่าลืมเอาแผ่นอุด EGR มาฝากสักชุดเด้อพี่

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ committee ดูโพส
    วันนี้มีโอกาสได้คุยกับประธาน Ttc โคราช สถานที่น่าจะเป็น วังน้ำเขียวซิตี้ รีสอร์ทนะครับ ส่วนวันที่แน่นอนจะแจ้งอีกครั้งครับ จะพยายามให้อยู่ในเดือนกุมภาพันธ์ครับ
    รวดเร็วทันใจดีจริงๆเลยปีนี้ต้องเหนื่อยอีกละ เสาร์-อาทิตย์นี้เนื้อย่างซักชุดก่อนดีป่ะพี่อ้วน อิอิอิ

Thumbs up

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kla ดูโพส
    รวดเร็วทันใจดีจริงๆเลยปีนี้ต้องเหนื่อยอีกละ เสาร์-อาทิตย์นี้เนื้อย่างซักชุดก่อนดีป่ะพี่อ้วน อิอิอิ
    ตามนั้นเลยกล้าใครว่าง เสาร์-อาทิตย์นี้เจอกันประชุมนำเสนอดีมั้ยกล้า ตามที่กล้าขอมา กล้าช่วยตามพี่ตามน้องหน่อยจิ แล้วแจ้งกลับด้วยนะ
    Technology is a tool, people make the difference.

ป.ปืนโต
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ committee ดูโพส
    ตามนั้นเลยกล้าใครว่าง เสาร์-อาทิตย์นี้เจอกันประชุมนำเสนอดีมั้ยกล้า ตามที่กล้าขอมา กล้าช่วยตามพี่ตามน้องหน่อยจิ แล้วแจ้งกลับด้วยนะ
    เสาร์-อาทิตย์ นี้ไม่อยู่พอดีจะเดินทางไป เรณูนคร...งานแต่งน้องร้านข้างๆกัน เสียดายจัง ถ้าไม่รีบอะไรก็อาทิตย์หน้าก็ได้มั๊ง รึไม่ก็วันธรรมดาที่ไม่ธรรมดาก็ได้ หลังเลิกงาน 2-3 ทุ่มว่างทุกวัน

User ID
    118
    Status
    โพส
    236

สรุปวันกันหรือยังคะ ถ้าเป็น 2-3 กุมภา ไปด้วยนะ จะกลับบ้านพอดีค่ะ

รีบๆ เลยครับช่วงนี้ไม่ค่อยได้เจอกับสมาชิกเลยครับ ที่ใหนเมื่อไหร่
    กำหนดวันมาเยย เอาเป็นช่วงสิ้นเดือนได้ยิ่งดีครับ

User ID
    10
    Status
    โพส
    1,048

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Noo. ดูโพส
    สรุปวันกันหรือยังคะ ถ้าเป็น 2-3 กุมภา ไปด้วยนะ จะกลับบ้านพอดีค่ะ
    เตรียมกะตังส์มาเยอะๆเน่อน้อง

ป.ปืนโต
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Wasan ดูโพส
    เตรียมกะตังส์มาเยอะๆเน่อน้อง
    หมายความว่าไงครับมาเที่ยวเฉยๆทำไมต้องเอาตังมาด้วยเยอะๆ...แค่ค่าน้ำมันกะค่าอาหารก็พอมั๊ง..ว่างๆเดี๋ยวชวนผู้กองเพื่อนกันไปด้วยดีกว่า

User ID
    10
    Status
    โพส
    1,048

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ป.ปืนโต ดูโพส
    หมายความว่าไงครับมาเที่ยวเฉยๆทำไมต้องเอาตังมาด้วยเยอะๆ...แค่ค่าน้ำมันกะค่าอาหารก็พอมั๊ง..ว่างๆเดี๋ยวชวนผู้กองเพื่อนกันไปด้วยดีกว่า
    แบบว่าเรามีบัญชีกันอยู่อะพี่ แล้วเด็กๆล่ะพี่ซนหรือเปล่าไม่เห็นหน้าเห็นหนวดนานแล้วน่ะเนี่ย

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

ขอเสนอว่า ย่นระยะทาง เข้ามาทางกรุงเทพ ซักนิดดีไหมครับ
    แถวสระบุรี มวกเหล็ก ปากช่อง ประมาณเนี่ย กลางๆดี :d

ทุ่นค่าแรงไปได้หน่อยนึงเนอะ:d

ป.ปืนโต
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Wasan ดูโพส
    แบบว่าเรามีบัญชีกันอยู่อะพี่ แล้วเด็กๆล่ะพี่ซนหรือเปล่าไม่เห็นหน้าเห็นหนวดนานแล้วน่ะเนี่ย
    เคลียร์กันให้แล้วนะครับ....ถ้าไม่เคลียร์ผมจะเข้าไปจัดการให้...เก็บค่าคุ้มครอง( ต๋ง ) น้องตอนนี้ก็แข็งแรงดีครับจะเข้าสัปดาห์ที่ 11 แล้วถ้าเป็นปลายๆกุมภา น่าจะได้พาเค้าไปด้วย เพราะตอนนี้คอยังไม่ค่อยแข็งเท่าไหร่

User ID
    10
    Status
    โพส
    1,048

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ป.ปืนโต ดูโพส
    เคลียร์กันให้แล้วนะครับ....ถ้าไม่เคลียร์ผมจะเข้าไปจัดการให้...เก็บค่าคุ้มครอง( ต๋ง ) น้องตอนนี้ก็แข็งแรงดีครับจะเข้าสัปดาห์ที่ 11 แล้วถ้าเป็นปลายๆกุมภา น่าจะได้พาเค้าไปด้วย เพราะตอนนี้คอยังไม่ค่อยแข็งเท่าไหร่
    โอ้วก๊อด!!! เห็นทั้งหน้าและหนวดเลย อิๆๆ
    ปล.คออ่อนใช่ใหมล่า ต้องมาซ้อมคอบ่อยๆครับเอิ๊กๆๆ

User ID
    7
    Status
    โพส
    186

ลงชื่อด้วยคนครับลูกสาวเริ่มหัดเดินแว้วไปไหนไปกันครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้