หน้า 1 จากทั้งหมด 5 หน้า 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 93

มาตรฐาน Meeting Korat #3

อยู่ว่างๆ คิดถึงเพื่อนพ้อง ผองเพื่อน
    เลยนึกคึกอยากนัดจัด นัดเจอ
    เชิญพี่น้องชาวโคราชนำเสนอ
    meeting 3 นะเออ ไปไหนดีเอย

Committee

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว หมูปิ้ง
    User ID
    21
    Status
    โพส
    1,769

เมื่อไร?
    ที่ไหน?
    นัดมาได้เลยจ่ะ
    หมูปิ้งว่างทุกเสาร์-อาทิตย์
    ส่วนคนขับรถที่บ้าน สะดวกทุกวันเสาร์อ่ะ...
    หมูปิ้ง / Tel. 081-2824364
    e-mail: sasima.khanchai@hotmail.com
    Facebook.com/ranbaantonkun
    http://baantonkun.multiply.com/

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว หมูปิ้ง
    User ID
    21
    Status
    โพส
    1,769

สถานที่แนะนำ >> http://www.chartthipresort.com/home.html

e-mail: sasima.khanchai@hotmail.com
    http://baantonkun.multiply.com/

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

ไปไหนกัน มารับด้วยเน้อ

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ munic ดูโพส
    ไปไหนกัน มารับด้วยเน้อ:d
    ขับตามมาครับ อย่าให้ห่าง เน้อ:d

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Modelist ดูโพส
    ขับตามมาครับ อย่าให้ห่าง เน้อ:d
    งั้นเดี๋ยวหมูหยองตามไปด้วยได้ป่ะ

ป.ปืนโต
    ผู้เยี่ยมชม

จัดปายเลย....ตามนั้น แต่ได้ข่าวแว่วๆว่าจะเป็นวังน้ำเขียวนะครับ ต้องคอยติดตามข่าวต่อไป...เพราะเรามีสปอนเซอร์หลักเป็นถึงเจ้าของศูนย์ใหญ่ซะอย่าง

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

Talking

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หมูหยอง ดูโพส
    งั้นเดี๋ยวหมูหยองตามไปด้วยได้ป่ะ
    ได้สิครับ แต่ต้องให้ปิดท้ายขบวนนะครับ วิ่งซะ 200 ผมกลัวตามไม่ทัน

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน แดงซ่าส์!!!!...มังกรลุ่มน้ำโขง

ถ้าเป็นวันเสาร์ ขอไปด้วนคนนะคับ...เจ้านาย

Talking

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ป.ปืนโต ดูโพส
    จัดปายเลย....ตามนั้น แต่ได้ข่าวแว่วๆว่าจะเป็นวังน้ำเขียวนะครับ ต้องคอยติดตามข่าวต่อไป...เพราะเรามีสปอนเซอร์หลักเป็นถึงเจ้าของศูนย์ใหญ่ซะอย่าง
    ก็ยังเปลี่ยนแปลงได้ตามเสียงส่วนใหญ่นะครับ ตอนนี้ที่มีเสนอกันมาก็
    1. วังน้ำเขียวซิตี้ รีสอร์ท อ. วังน้ำเขียว
    2. ฉัตรทิพย์รีสอร์ท อ. สูงเนิน (ใกล้บ้านบางท่านไปมั้ยเนี่ย อิอิ)

ยังไงก็ช่วยกันออกความเห็นกันมานะครับ
    Technology is a tool, people make the difference.

User ID
    70
    Status
    โพส
    34

ไปด้วย ดิ..... เบิกค่าน้ำมันด้วย....

อยากไปวังน้ำเขียว เขียวจริงป่ะ...

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อยากไปร่วมด้วย แต่ทำงานอยู่รังสิต ไปได้ไหมไหมครับ บ่ใช่คนโคราช แต่อยากมีเพื่อนทั่วไทย ปีที่แล้วป๋าชวนไปแต่ไม่มีโอกาส เพราะตอนนั้นทำงานอยู่ ชลบุรี รู้สึกว่ามันไกลเกินไป

User ID
    10
    Status
    โพส
    1,048

ถ้าจัดจริงๆ เราไปด้วยคนน่ะ อยากไปๆ

User ID
    21
    Status
    โพส
    1,769

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Wasan ดูโพส
    ถ้าจัดจริงๆ เราไปด้วยคนน่ะ อยากไปๆ
    ช่วงนี้เป็นช่วงหาคนขับรถใหม่อยู่พอดี
    ถ้าหาไม่ได้เด๋วจะให้ติดรถไปด้วยล่ะกัน..

Smile

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    อยากไปร่วมด้วย แต่ทำงานอยู่รังสิต ไปได้ไหมไหมครับ บ่ใช่คนโคราช แต่อยากมีเพื่อนทั่วไทย ปีที่แล้วป๋าชวนไปแต่ไม่มีโอกาส เพราะตอนนั้นทำงานอยู่ ชลบุรี รู้สึกว่ามันไกลเกินไป
    ยินดีเลยครับ เป็นการจัดงานโดยสมาชิกโคราช ยินดีต้อนรับเพื่อนสมาชิกทั่วไทยครับ
    Technology is a tool, people make the difference.

Talking

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ E21CYA ดูโพส
    ไปด้วย ดิ..... เบิกค่าน้ำมันด้วย....

อยากไปวังน้ำเขียว เขียวจริงป่ะ...
    มาเลย ขาย Max 20 มาเป็นค่าน้ำมันก็ได้

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

เมื่อไรตูจะไดเก็บเงินแต่งซะทีล่ะเนี่ย พี่ๆชวนเที่ยวตลอดเลย แต่ไม่เป็นไรชอบๆ อิอิ ขอเสนอเลยละกันนะครับ

วันเวลา เสนอ(1) 23-24 กุมภาพันธ์
    (2) 1-2 มีนาคม

สถานที่ขอเสนอเป็นเขต ปากช่อง-เขาใหญ่ เพื่อสะดวกการเดินทางสำหรับเพื่อนสมาชิกในโซนภาคกลาง ตะวันออก เหนือ ใต้ครับ รึถ้าเป็นเขาเขียวก็แจ่มเลยครับ

งานนี้เรียนเชิญสมาชิกไทยไทรทันคลับทั่วประเทศคร๊าบผม

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kla ดูโพส
    เมื่อไรตูจะไดเก็บเงินแต่งซะทีล่ะเนี่ย พี่ๆชวนเที่ยวตลอดเลย แต่ไม่เป็นไรชอบๆ อิอิ ขอเสนอเลยละกันนะครับ
    คงไม่ต้องแต่งหลอกน้องกล้า
    รอจนมีลูกคนนึงแล้วอุ้มเข้าไปผูกข้อไม้ ข้อมือ จบ 55555

rattasi
    ผู้เยี่ยมชม

ใครๆ เค้าก็เข้ามาโพสกัน แล้วป๋าเราหายไปไหนเนี่ย! สงสัยไม่ได้จ่ายค่าไฟชัวร์ ก็เลยอดติดต่อกับโลกภายนอก...ว้า!... น่าสงสารจริงจริ้ง

User ID
    10
    Status
    โพส
    1,048

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kla ดูโพส

วันเวลา เสนอ(1) 23-24 กุมภาพันธ์
    (2) 1-2 มีนาคม

สถานที่ขอเสนอเป็นเขต ปากช่อง-เขาใหญ่ เพื่อสะดวกการเดินทางสำหรับเพื่อนสมาชิกในโซนภาคกลาง ตะวันออก เหนือ ใต้ครับ รึถ้าเป็นเขาเขียวก็แจ่มเลยครับ

งานนี้เรียนเชิญสมาชิกไทยไทรทันคลับทั่วประเทศคร๊าบผม

ไม่ต้องแต่งหรอกน้องพี่ขี้เกียจรอแล้ว งานแต่งแกน่ะ......

หน้า 1 จากทั้งหมด 5 หน้า 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้