หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 92

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dumdin ดูโพส
    หวัดดีครับน้าบาย , น้าอำนาจ ,น้ากาโม้
    ช่วงนี้ไม่มีทริปดื่มเบี้ยหรือครับ
    /สวัสดีครับ..ไม่ได้ดวลกันนานแล้วนา...ว่าแต่ว่า.เมื่อไหร่ดีล่ะ..อิ..อิ..อิ
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    /สวัสดีครับ..ไม่ได้ดวลกันนานแล้วนา...ว่าแต่ว่า.เมื่อไหร่ดีล่ะ..อิ..อิ..อิ
    แล้วน้าจะกลับก่อนอีกไม๊ละนี่

PooH_PooH
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Modelist ดูโพส
    ยังไม่มี ว.แดง แต่อยากทดสอบครับ

เราไปซื้อกันไหมท่าน Nut.....อิอิอิอิ

Administrator TTC-Member
    User ID
    1
    Status
    โพส
    561

ต้องการส่งข้อความส่วนตัวไปถึงสมาชิกที่อยู่ในบอร์ดน ี้ โดยไม่ต้องการให้คนอื่นเห็นข้อความ ก็คลิกที่ชื่อของสมาชิกคนนั้นแล้วคลิกที่ ส่งข้อความส่วนตัว

อ่านวิธีการส่งได้ที่กระทู้

http://www.thaitritonclub.com/forum/...read.php?t=256

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณคุณโป๋ ตรงนี้ทราบครับ แต่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีใครใช้น่ะครับ เหมือนการตั้งกระทู้น่ะครับ ที่ส่วนใหญ่จะตั้งกระทู้ถามกันใหม่มากกว่าที่จะค้นกระทู้เก่าน่ะครับ แต่ยังไงก็จะใช้วิธีที่คุณโป๋ แจ้งมาน่ะครับ ขอบคุณอีกครั้ง

1559 4D A/T
    ผู้เยี่ยมชม

น้าื นายสบายมีเครื่องวัดswrไม๊ครับ

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 1559 4D A/T ดูโพส
    น้าื นายสบายมีเครื่องวัดswrไม๊ครับ
    มีครับ มี Dummy load ด้วย จะให้ไปวัดเมื่อไหร่แจ้งมาเลยครับ

pord
    ผู้เยี่ยมชม

เสียงดังกันจังเลยนะห้องเนี๊ย ว่าแต่ว่าน้าสบายมีสายสัญญาณเหลือๆสัก30ม.ปะ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    209
    Status
    โพส
    102

น้าป็อดจะไปมัดน้องแอนหรือครับ :d:d

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pord ดูโพส
    เสียงดังกันจังเลยนะห้องเนี๊ย ว่าแต่ว่าน้าสบายมีสายสัญญาณเหลือๆสัก30ม.ปะ
    น้าไปเอาได้เลยที่ร้านกวางน่ะครับ น้า ผมฝากไว้ให้น้าที่นั่นครับ (ให้น้า 50 เมตร) เลยน่ะครับ พร้อม ทาวเวอร์อย่างดี ค่าแรงฟรี

pord
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายสบาย ดูโพส
    น้าไปเอาได้เลยที่ร้านกวางน่ะครับ น้า ผมฝากไว้ให้น้าที่นั่นครับ (ให้น้า 50 เมตร) เลยน่ะครับ พร้อม ทาวเวอร์อย่างดี ค่าแรงฟรี
    ใบ้หวยครับ..............621มากมายชะมะ

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

หายหน้าหายตาไปใหนน้อง..pord เจอกันหน่อยซิ..1-2-3 กุมภานี้ พักร้อน ว่าจะไปแถบเพชรบุรี
    หรือกาญจนบุรีน่ะ..
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

natalee
    ผู้เยี่ยมชม

รายงานตัวด้วยค่ะ

User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ natalee ดูโพส
    รายงานตัวด้วยค่ะ

*ว สวัสดีละครับเจ๊..เมื่อไหร่ออกทริปกันอีกดึครับ.ฝากคิดถึงลุงสืบกับหลานทั้งสองคนด้วยครับ..

User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pord ดูโพส
    ใบ้หวยครับ..............621มากมายชะมะ
    *แหมมีแต่คนจะหาซื้ออุปกรณ์เพิ่มเติมกันนะ..สู้เราไม่ได้เอาโมบายฝากตั้มไปขายแล้ว 1 เครื่อง

pord
    ผู้เยี่ยมชม

ไปไหนว่ามาเลยครับท่านพี่

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    44
    Status
    โพส
    595

อารายกานเนี่ย หนวกหู เจงๆ

pord
    ผู้เยี่ยมชม

ทำเป็นพูดดีรายงานตัวช่อง77แล้วหายไปเลยปล่อยให้คุยกันแค่2สถานีเองน้า

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

ใช่น้าป้อด เล่นหายไปจากความถี่เลย ปล่อยให้คนหนุ่มคุยกันอยู่ 2 สถานีเอง

ว่าแต่น้ากาโม่ขอความคืบหน้าเรื่องขายโมบายด์หน่อยน่ะครับ เสียดายจริงๆครับไม่อยากให้ขายเลย

User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายสบาย ดูโพส
    ใช่น้าป้อด เล่นหายไปจากความถี่เลย ปล่อยให้คนหนุ่มคุยกันอยู่ 2 สถานีเอง

ว่าแต่น้ากาโม่ขอความคืบหน้าเรื่องขายโมบายด์หน่อยน่ะครับ เสียดายจริงๆครับไม่อยากให้ขายเลย
    *ยังไม่ได้รับข่าวจากตั้มเลยน้า..สงสัยยังไม่มีอะไรคืบหน้านัก..ถ้าไม่ได้ก็จะเอาไว้ก่อนเพราะ ปุกกี้ก็ไม่อยากให้ขายเพราะขาดทุนเกือบ 5000 บาทแน่ะ..

หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้