หน้า 1 จากทั้งหมด 5 หน้า 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 92

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

มาตรฐาน ทดสอบห้อง ว แดง

Test test กระทุห้อง ว แดง
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

Talking

ยังไม่มี ว.แดง แต่อยากทดสอบครับ

น้า กาโม่ มาไวจัง รอหมูหยองหน่อยครับ
    ช่วงนี้งดออกทริปหรือ เงียบกันไปหมดเยย

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

ถูกแล้วครับ..แบบว่ากระเป๋าแบนครับ..อิ..อิ..อิ
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

TTC-0286 TTC-Member
    User ID
    72
    Status
    โพส
    70

มาแล้วครับขอแจมด้วย Vr ครับ

Committee รายงานตัวครับ

User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ committee ดูโพส
    Committee รายงานตัวครับ
    *อย่าหายไปนานนักนะ..คิดถึงอยู่

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

มาด้วยครับน้ากาโม่ เป็นทั้ง Vr และ ว.แดง กำลังจะติดตั้ง โมบายด์เครื่องดำอยู่

E22-D..

Neo 9
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายสบาย ดูโพส
    มาด้วยครับน้ากาโม่ เป็นทั้ง Vr และ ว.แดง กำลังจะติดตั้ง โมบายด์เครื่องดำอยู่

E22-D..

บอก call sign ไม่หมดอ่ะ ประจำความถี่ไหนครับ

Wink

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    *อย่าหายไปนานนักนะ..คิดถึงอยู่
    555 กลับมาประจำการแล้วครับ เจอกันเมื่อไหร่ดีครับน้า

1559 4D A/T
    ผู้เยี่ยมชม

ตามมาด้วยคนครับ แหมน้ากาโม่ย้ายบ้านไม่ชวนเลย

1559 4D A/T
    ผู้เยี่ยมชม

งงครับ ตามไม่ค่อยถูกครับ ย้ายบ้านไม่ชวนบ้างเลย

amnart11
    ผู้เยี่ยมชม

ว้า...มาไม่ทันน้ากาโม่เลยเรา

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Neo 9 ดูโพส
    บอก call sign ไม่หมดอ่ะ ประจำความถี่ไหนครับ
    ขอโทษด้วยครับ ไว้จะมาบอกเพิ่มเติมอีกทีครับ ไม่อยากโพสต์ในนี้ครับ ไว้มีห้องของสมาชิกถาวร แล้วผมจะไปโพสต์บอกในนั้นครับ

Neo 9
    ผู้เยี่ยมชม

Lightbulb

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายสบาย ดูโพส
    ขอโทษด้วยครับ ไว้จะมาบอกเพิ่มเติมอีกทีครับ ไม่อยากโพสต์ในนี้ครับ ไว้มีห้องของสมาชิกถาวร แล้วผมจะไปโพสต์บอกในนั้นครับ

ครับๆ ไม่เป็นไรครับ
    แต่ผมว่าเรื่องห้องสมาชิกถาวรเนี่ย ไม่น่าแยก นะครับ มันจะเป็นการจำกัด
    น่ะครับ มันก็จะเหมือนเมื่อคราวที่มีครั้งที่แล้ว ห้องสนทนากลางเงียบไปเลย
    แล้วก็จะมีการใช้คำว่าสมาชิกถาวรมาอ้าง พร่ำเพื่อ เวลาเกิดกรณีต่างๆ....น่ะครับ ขอบคุณครับ....

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

ความหมายของผมก็คือ ห้องของสมาชิกถาวรเป็นห้องลับน่ะครับ มันเป็นส่วนตัวดี เหมาะสำหรับ แจ้งข้อมูลที่เป็นความลับหรือข้อมูลที่เป็นส่วนตัวของสมาชิกครับ เช่นเบอร์โทรฯ ที่อยู่ อะไรทำนองนี้แหละครับ เพราะบอร์ดเป็นบอร์ดสาธารณะ เราไม่รู้ว่าใครแอบแฝงเข้ามาบ้าง หรือไม่ก็มีคนนอกเข้ามาเอาข้อมูลส่วนนี้ไปซึ่งอาจจะมีจุดประสงค์ไม่ดีต่อ เพื่อนสมาชิกแต่ละท่านก็ได้ครับ

กรณีเรื่องทั่วๆไป เราก็มาโพสต์ในห้องปกตินี่แหละ ที่จริงที่ผ่านมาห้องสมาชิกถาวร ก็ไม่เห็นมีใครไปโพสต์มากมายเลยครับ ส่วนใหญ่ก็โพสต์กันในห้องปกติ กันทั้งนั้น อีกสองบ้านเขาก็มีห้องสำหรับสมาชิกถาวร ไว้ให้สมาชิกไปแจ้งเรื่องที่ต้องการรู้กันเฉพาะ หรือ ข้อมูลสำคัญๆ บางอย่างที่ไม่ต้องการให้คนอื่นที่ไม่ใช่พวกเรานำไปใช้ในทางไม่ดีได้ครับ (เรื่องอย่างนี้ป้องกันไว้ก่อนดีกว่าครับ) แต่ที่นี่จะไม่แยกก็ไม่เป็นไร ยังไงถ้าคุณ Neo9 อยากทราบวันหลังมีโอกาสได้เจอกันแล้วผมจะ Add สมาชิกถาวรให้ ที่บ้านอีกหลังน่ะครับ ที่นั่นมีกฎง่ายๆ "รู้จักกันแล้ว ถือเป็นสมาชิกถาวร"

Neo 9
    ผู้เยี่ยมชม

Talking

ความหมายของผมก็คือ ห้องของสมาชิกถาวรเป็นห้องลับน่ะครับ มันเป็นส่วนตัวดี เหมาะสำหรับ แจ้งข้อมูลที่เป็นความลับหรือข้อมูลที่เป็นส่วนตัวของสมาชิกครับ เช่นเบอร์โทรฯ ที่อยู่ อะไรทำนองนี้แหละครับ เพราะบอร์ดเป็นบอร์ดสาธารณะ เราไม่รู้ว่าใครแอบแฝงเข้ามาบ้าง หรือไม่ก็มีคนนอกเข้ามาเอาข้อมูลส่วนนี้ไปซึ่งอาจจะมีจุดประสงค์ไม่ดีต่อ เพื่อนสมาชิกแต่ละท่านก็ได้ครับ

กรณีเรื่องทั่วๆไป เราก็มาโพสต์ในห้องปกตินี่แหละ ที่จริงที่ผ่านมาห้องสมาชิกถาวร ก็ไม่เห็นมีใครไปโพสต์มากมายเลยครับ ส่วนใหญ่ก็โพสต์กันในห้องปกติ กันทั้งนั้น อีกสองบ้านเขาก็มีห้องสำหรับสมาชิกถาวร ไว้ให้สมาชิกไปแจ้งเรื่องที่ต้องการรู้กันเฉพาะ หรือ ข้อมูลสำคัญๆ บางอย่างที่ไม่ต้องการให้คนอื่นที่ไม่ใช่พวกเรานำไปใช้ในทางไม่ดีได้ครับ (เรื่องอย่างนี้ป้องกันไว้ก่อนดีกว่าครับ) แต่ที่นี่จะไม่แยกก็ไม่เป็นไร ยังไงถ้าคุณ Neo9 อยากทราบวันหลังมีโอกาสได้เจอกันแล้วผมจะ Add สมาชิกถาวรให้ ที่บ้านอีกหลังน่ะครับ ที่นั่นมีกฎง่ายๆ "รู้จักกันแล้ว ถือเป็นสมาชิกถาวร"

ขอบคุณครับ พี่นายสบาย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    209
    Status
    โพส
    102

หวัดดีครับน้าบาย , น้าอำนาจ ,น้ากาโม้
    ช่วงนี้ไม่มีทริปดื่มเบี้ยหรือครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    208
    Status
    โพส
    260

จันทร์ผา รายงานตัวครับ

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ DUMDIN ดูโพส
    หวัดดีครับน้าบาย , น้าอำนาจ ,น้ากาโม้
    ช่วงนี้ไม่มีทริปดื่มเบี้ยหรือครับ
    น้าใจเย็นๆครับ เพิ่งเริ่มปีใหม่งานยังยุ่งๆ อยู่น่ะครับ แต่ไม่นานเกินรอน้า ไปรอฟังได้ที่บ้านโน้นเลย 555

หน้า 1 จากทั้งหมด 5 หน้า 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้