สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    65
    Status
    โพส
    58

มาตรฐาน หนาวนี้ไปเที่ยว "น้ำตกทีลอซู" มั้ยครับ

เพื่อนสมาชิกท่านใดอยากพาเพื่อนๆหรือครอบครัว มาเที่ยวกันเป็นหมู่คณะ อุ้มผาง ทีลอซู กำลังรอคอยการมาเยือนของท่านอยู่นะครับ

User ID
    65
    Status
    โพส
    58

โปรแกรม 2 วัน1คืน
    วันแรก
    08.30 น. ณ อ.อุ้มผาง นำท่านเข้าที่พัก บริการอาหารเช้า หลังอาหารเปลี่ยน ชุดล่องแก่ง จากนั้นล่องแก่งสู่ ผาเลือด ชมวิวทิวทัศน์ของสองฝั่งต้นน้ำแม่กลอง ผ่าน ผาบ่อง ผาผึ้ง น้ำตกทีลอจ่อ บ่อน้ำร้อน น้ำตกมอลู่ แก่งตะโค๊ะบิ๊ (การล่องแก่ง แนะนำให้ล่องในตอนเช้าอากาศไม่ร้อนและได้เห็นรุ้งกินน้ำที่เกิดจากละออของน้ำตก ชุดล่องแก่งควรใช้กางเกงขาสั้น รองเท้าแบบรัดส้นที่มีดอกยางใหญ่และแกะพื้นได้ดี การล่องแก่งน้ำตกทีลอซู เป็นแก่งระดับ 1 - 2 ปลอดภัย ไม่อันตราย)
    12.00 น. บริการอาหารกลางวันแบบปิกนิคที่ผาเลือด หลังอาหารนำท่านนั่งรถเดินทางสู่ น้ำตกทีลอซู จากนั้นนำท่านชมความสวยงามและยิ่งใหญ่ของ น้ำตกทีลอซู พักผ่อน ถ่ายรูป เล่นน้ำ ขึ้นจุดชมวิวชั้น2และชั้น3
    15.00 น. นำท่านออกเดินทางกลับอุ้มผาง แวะชม สวนส้มอุ้มผาง ชม
    อุโบสถไม้สักทองทั้งหลังที่ วัดหนองหลวง จากนั้นนำท่านชมฝูงปลานานาชนิดที่ สำนักสงฆ์น้ำดั้น และชม ถ้ำตะโค๊ะบิ๊ จากนั้นนำท่านเยี่ยมชมการดำรงค์ชีวิตของชาวอุ้มผางที่ ตลาดอุ้มผาง นำท่านเดินทางเข้าที่พัก
    19.00 น. บริการอาหารเย็น หลังอาหาร พักผ่อนกันตามสบาย ......ราตรีสวัสดิ์
    วันที่2
    ทะเลหมอกดอยหัวหมด
    05.30 น นำท่านชมพระอาทิตย์ขึ้นและทะเลหมอกอันสวยงามยามเช้าที่ จุดชมวิวดอยหัวหมด

กรณีที่ท่านนำรถมาเองถึง อ.อุ้มผาง
    8-10 ท่าน ค่าบริการท่านละ 1800 บาท
    ทุกอย่างจัดการให้ท่านหมด
    (อาหาร-ที่พัก-เรือยาง-รถบริการขึ้นน้ำตกทีลอซู-ค่าไกด์)
    สนใจติดต่อ อ.ยุพิน 081-7270053

User ID
    80
    Status
    โพส
    401

มาตรฐาน ปิตุโก

มีโปรแกรม น้ำตกปิตุโก หรือเปล่าครับ อยากไปมาก ขอราคา
    และคนที่ต้องไปด้วยนะครับ หน้านี้คงจะสวยมาก เดินทางกี่วันครับ
    ถ้าเอารถไปเอง และถ้าไป 1-3 คน ราคาคนละกี่บาทครับ

อยากไปเดินป่า ที่อ้อกอน่ะคะ

User ID
    65
    Status
    โพส
    58

ตอบคุณม้าสีหมอก
    ขออภัยนะครับน้ำตกปิตุโก ไม่มีนะครับที่อุ้มผาง และผมก็ไม่เคยได้ยินชื่อด้วย ชื่อที่คล้ายๆกันก็ไม่มีนะครับ

ตอบคุณ Nangmyn
    โปรแกรมเดินป่าที่กล้อทอรึเปล่าครับ ส่วนมากจะเป็นโปรแกรมเดินป่าไปหมู่บ้านโคทะน่ะครับ ฝรั่งชอบไปครับคนไทยไปกันส่วนน้อยครับ และค่าบริการก็สูงด้วยครับ

User ID
    65
    Status
    โพส
    58

มาตรฐาน โปรแกรม 2 คืน 3 วัน

สำหรับท่านใดที่ไม่สะดวกนำรถส่วนตัวมา ทางเรามีบริการรับ-ส่ง ท่านที่สถานีขนส่งอำเภอแม่สอด
    โปรแกรม ดังนี้

รายการท่องเที่ยวแผ่นดินดอยลอยฟ้า

2 คืน 3 วัน

วันแรก
    04.30 น. รถบัสถึงแม่สอด
    05.00 น. เดินทางโดยรถสองแถวจากแม่สอด
    07.00 น. อาหารเช้าที่ ซอโอ อ.พบพระ
    ชมน้ำตกพาเจริญ 97 ชั้น ที่อ.พบพระ
    12.00 น. อาหารกลางวันที่อุ้มผาง
    13.00 น. ชมสวนส้มอุ้มผาง, ชมฝูงปลานานาชนิดที่สำนักสงฆ์น้ำดั้น
    กราบไหว้พระที่อุโบสถไม้สักทองทั้งหลัง ณ วัดหนองหลวง
    ชม ถ้ำตะโค๊ะบิ๊ แวะร้านครูซัน สินค้าพื้นเมืองและของที่ระลึก
    18.00 น. อาหารเย็น พักผ่อนตามอัธยาศัย

วันที่ 2
    07.00 น. อาหารเช้า
    08.00 น. ล่องเรือยางชมน้ำตกสายฝน(ทีลอจ่อ) ผ่าน ผาบ่อง ผาผึ้ง บ่อน้ำร้อน น้ำตกมอลู่ แก่งตะโค๊ะบิ๊ (การล่องแก่ง แนะนำให้ล่องในตอนเช้าอากาศไม่ร้อนและได้เห็นรุ้งกินน้ำที่เกิดจากละอองของน้ำตก ชุดล่องแก่งควรใช้กางเกงขาสั้น รองเท้าแบบรัดส้นที่มีดอกยางใหญ่และแกะพื้นได้ดี การล่องแก่งน้ำตกทีลอซู เป็นแก่งระดับ 1 - 2 ปลอดภัย ไม่อันตราย)
    12.00 น. บริการอาหารกลางวันแบบปิกนิคที่ผาเลือด หลังอาหารนำท่านนั่งรถสองแถวเดินทางสู่ น้ำตกทีลอซู
    13.00 – 15.00 น. เข้าชมน้ำตกทีลอซู
    16.00 น. ออกเดินทางจากน้ำตก กลับที่พัก
    18.00 น. บริการอาหารเย็น หลังอาหาร พักผ่อนกันตามสบาย...ราตรีสวัสดิ์

วันที่ 3
    05.30 น. นำท่านชมพระอาทิตย์ขึ้นและทะเลหมอกอันสวยงามยามเช้าที่ จุดชมวิวดอยหัวหมด
    07.30 น. อาหารเช้า
    08.30 น. ออกเดินทางกลับแม่สอด
    11.00 น. ชมศูนย์อพยพบ้านอุ้มเปี้ยม
    13.00 น. แวะซื้อของฝากที่ตลาดริมเมย ชายแดนไทย-พม่า

บริการ 1. รถรับส่งแม่สอด – อุ้มผาง
    2.อาหาร 7 มื้อ
    3.ที่พัก 2 คืน สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
    4.เรือยาง พร้อมฝีพาย
    5.ค่าธรรมเนียมเข้าน้ำตก
    6. มัคคุเทศน์นำเที่ยว
    7.ประกันภัยตั้งแต่วันออกเดินทาง

8-10 ท่าน ค่าบริการ ท่านละ 2,400 บาท
    ลองโทรมาคุยกันครับ 081-7270053 อ.ยุพิน
    087-8469211 อาร์ค TTC-0222 ครับผม

cncd
    ผู้เยี่ยมชม

น่าสนใจนะ ถ้าไปกันเยอะน่าจะดี

User ID
    65
    Status
    โพส
    58

มาตรฐาน Re: หนาวนี้ไปเที่ยว "น้ำตกทีลอซู" มั้ยครับ

ถ้าจำนวนคนเยอะ ราคาก็ลดลงมาอีกครับ

ข้อมูลกระทู้