หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 34 จากทั้งหมด 34

mr.salawin
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: จองแล้ว 2.5 4w/m

ได้มาแล้วครับ เอารูปมาลงช้าหน่อย แต่งหล่อภายนอกด้วยฝาปิดกระบะจากแครรี่บอยครับ นอกนั้นเดิมๆก่อนครับ ค่อยเป็นค่อยไปครับ

mr.salawin
    ผู้เยี่ยมชม

ภายในก็เดิมครับ ผมว่าสวยอยู่แล้วไม่ต้องทำอะไรมาก แต่มีแอบเพิ่มประสิทธิภาพของเสียงเพลงนิดหน่อยครับ ด้วยซับ 10 นิ้ว ดอกเดียวก็เพียงพอแล้วครับ แอบซ่อน ผบ.ทบ.เอาไว้ครับ

mr.salawin
    ผู้เยี่ยมชม

สุดท้ายครับ ใครว่าเสือสองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ จอดคู่กับคันแรงของเจ้าลูกชายครับ LANCER GTi

สองกายหัวใจเดียวกันครับ

ThoTriton
    ผู้เยี่ยมชม

ยินดีด้วยครับ ได้เพื่อนร่วมเส้นทางเพิ่มอีกหนึ่งครับ..

ผมว่าเดิมๆอย่างนี้ก้อดีอยู่แล้วครับ

ขับสี่เท่าทีลองขับมาแล้วเกือบทุกค่าย

ผมว่าเจ้าไทรตั้น ขับสบายกว่ารุ่นอื่นๆ

อย่าไปดัดแปลงปล่อยให้มันเดิมๆๆแบบนี้

ผมว่าผ่อนหมดก้อยังใช้งานต่อได้อีกหลายปี

น้องชายใช้รุ่นยอดนิยมยี่ห้อหนึ่ง

ผ่อนเกือบหมดครัชพัง ซ่อมมาก้อไม่เหมือนเดิม

โดนไปหลายเงินอยู่ เลยต้องตัดใจปล่อยไป

แล้วมาลองขับเจ้าไทรตั้นของผมดู ตะก่อนเคยร้องยี้..

ตอนนี้ติดใจ( แต่ไม่รู้จะซื้อกระบะมาใช้อีกหรือป่าว )

บอกว่าขับดีกว่าคันเดิมมากเลย

ส่วนของผมเป็นขับสี่แค็ป สีทอง

คงได้พบกันในเส้นทางบ้างนะครับ...

mr.salawin
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณๆโตมากครับที่เข้ามาเยี่ยมชมเจ้าเทาดำ...ที่บ้านทุกคนประทับใจกับความนิ่ม หนึบ ของเจ้าม้าตัวนี้ครับ คงไม่ทำอะไรแล้วครับเหมือนที่คุณโตแนะนำนั่นแหละครับ..ชอบแบบเดิมๆ เน้นความสะดวกและปลอดภัยครับ คงมีโอกาสเจอกันสักวันนะครับผมอยู่ทางเหนือครับดอยทั้งนั้นเลยชอบขับสี่

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ยินดีด้วยครับ

Chai chiangyuen
    ผู้เยี่ยมชม

วิ่งกี่โลแล้วครับ ของผมกลับมาจากเทศกาลปีใหม่บาเข้าไป 3700 โลแล้วครับ ขับทางไกลดีครับ แต่เข้าเกียร์ยากไปนิด มีเสียงกึกด้วย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mr.salawin ดูโพส
    ขอบคุณๆโตมากครับที่เข้ามาเยี่ยมชมเจ้าเทาดำ...ที่บ้านทุกคนประทับใจกับความนิ่ม หนึบ ของเจ้าม้าตัวนี้ครับ คงไม่ทำอะไรแล้วครับเหมือนที่คุณโตแนะนำนั่นแหละครับ..ชอบแบบเดิมๆ เน้นความสะดวกและปลอดภัยครับ คงมีโอกาสเจอกันสักวันนะครับผมอยู่ทางเหนือครับดอยทั้งนั้นเลยชอบขับสี่
    ผมตระเวนอยู่แถวนิคมฯลำพูนนี่แหละครับ
    4x4 3.2 M/T กฉ-3774 ลำปาง
    คงได้มีโอกาศเจอกันบ้างน่ะครับ

pae@gingerfashion.com
    ผู้เยี่ยมชม

เจอแล้วทักกันบ้างน๊ะค๊ะ

mr.salawin
    ผู้เยี่ยมชม

papae ป้ายแดงออกเมื่อไหร่ครับ ของผมครบเดือนแล้วยังไม่ได้รับจีพีเอสเลยครับ

nui moto
    ผู้เยี่ยมชม

ดอกถูกมากครับ สุดยอดเลยครับ

nui moto
    ผู้เยี่ยมชม

สุดยอดมากครับ ดอกนิดเดียวเอง

Kriengsak
    ผู้เยี่ยมชม

ผมพึ่งจองที่งาน MOTOT SHOW ครับ รุ่น สี เดียวกันเลยครับ
    4wd 4d 2.5 m/t ดาวน์ 250000 บาท ผ่อน 60 งวด ดอกเบี้ย 1.88% ประกันชั้น1 /พรบ./ทะเบียน /เช็คฟรี 5 ระยะ/ส่วนลดอะหลั่ย15%/ยางปูพื้น/กรอบป้ายทะเบียน/ฟิล์มลามิน่า excutive/ลายเนอร์mitsu/กรอบไฟหน้าหลัง/กระจกมองมุม/เครื่องเล่น DVDพร้อมจอ7"/พ้นกันสนิม....

sup
    ผู้เยี่ยมชม

เยี่ยมยอด...เลยครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้