หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 31 จากทั้งหมด 31

gremlins
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สอบถามส่วนลด ของแถม Triton Plus

ตอนนี้ไม่ได้ดอกที่ 0.82 หรอคะ

l9d
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สอบถามส่วนลด ของแถม Triton Plus

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ gremlins ดูโพส
    ตอนนี้ไม่ได้ดอกที่ 0.82 หรอคะ
    ถาม Sell บอกว่าเฉพาะรุ่น 4 ประตู ดาวน์ 30% ผ่อน 48 งวด (Sell ตอบแบบไม่แน่ใจ)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

ไม่แถมอะไรเยย ซักอย่างเดียว แม้แต่ผ้ายางรองพื้นด้านใน ไม่มีประกันภัย ไม่มีฟิลม ไม่มีกันขโมย ไม่มีกรอบป้ายทะเบียน ไม่มีไลเนอ มีนำมันวิ่งได้20 กิโล ผ่อน 48 เดือน/12xxx ดาวน์ 150000 พลัส 4d auto

l9d
    ผู้เยี่ยมชม

ป่าหน้าบ้าน

TTC-00465 TTC-Member
    User ID
    4538
    Status
    โพส
    1,362

ผมว่าดอกเบี้ยแพงมากเลย ของ ผมออกก่อนปีใหม่ ดอก 1.6 เองและของแถมเพียบ

l9d
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sjball007 ดูโพส
    ผมว่าดอกเบี้ยแพงมากเลย ของ ผมออกก่อนปีใหม่ ดอก 1.6 เองและของแถมเพียบ

ไม่เป็นไรครับ เพราะผมคิดซื้อได้ถูกกว่าคนอื่น ที่ซื้อจากศูนย์เดียวกัน
    และถูกกว่า Honda City ตัวรอง Top ราคา 644,000 บาท เท่ากับ Plus คันนี้
    ยอดรวมเมื่อผ่อนชำระหมด Plus ถูกกว่าเกือบแสน

ผมเลยตกลงซื้อ Plus ครับ

Kittikantaphong
    ผู้เยี่ยมชม

ไทรทัน เมกะแคป ตัวธรรมดา สีดำ เกียร์ธรรมดา (585000) เซลล์ให้ส่วนลด 42000 บาท
    ของแถม พรบ ประกันชั้น 1 ขนส่ง ทะเบียน เบอะแคป กระบะไลเน้อ แผ่นยางปูพื้นภายในรถ 4 ชิ้น ไม่ทราบว่าของแถมกับส่วนลด แบบนี้คุ้มไหมครับ
    มิตซูที่เชียงใหม่

Triton_T@T
    ผู้เยี่ยมชม

ผมซื้อตอนปลายปีดอกเบี้ยอยู่ที่ 4-4.5 ครับ แล้วก็ส่วนลด 60000 บาท ครับ

gremlins
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ l9d ดูโพส
    ถาม Sell บอกว่าเฉพาะรุ่น 4 ประตู ดาวน์ 30% ผ่อน 48 งวด (Sell ตอบแบบไม่แน่ใจ)
    เราไม่แน่ใจว่าเค้าให้เฉพาะรุ่นหรือเปล่านะคะ
    เพราะตอนนั้นเค้าบอกเป็นโปรต่อจากมอเตอร์โชว์ (ถ้า black ดอก 1 กว่าแต่แถม gps ด้วย)
    เราออกplus 4 ประตู 2.5 ไม่โฟร์วิว ดาวน์เกิน 25% 48 งวด (ถ้าไม่ได้ระบุว่าต้องเกิน 30% ถึงให้นะคะ)
    ถ้าผ่อน 60 งวดดอกแพงกว่านี้ แต่ถ้า 36 งวดไม่แน่ใจว่า 0.82 หรือเปล่านะคะ
    นี่ก็เห็นโฆษณาดอก 0.82 นี้อีกแต่ไม่รู้ว่าเฉพาะรุ่นอีกหรือเปล่า

l9d
    ผู้เยี่ยมชม

เรียนคุณ gremlins

ดูรายละเอียดตาม Link ครับ

http://www.manager.co.th/Motoring/Vi...=9520000002198

gremlins
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ l9d ดูโพส
    เรียนคุณ gremlins

ดูรายละเอียดตาม Link ครับ

http://www.manager.co.th/Motoring/Vi...=9520000002198
    โอเค เฉพาะรุ่น ขอบคุณค่า

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้