หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 24

มาตรฐาน อยากไปพะเนินทุ่งครับ (ปิดทริปเรียบร้อยแล้วคับ)

ใครสนใจบ้างครับ ไปเที่ยว พะเนินทุ่งกัน วันที่ 15-16 มีนาคม 2551 กำลังหาเพื่อนไป หลายๆๆคันสนุกดีครับ

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

อยากไปอยุู่เหมือนกันครับ ไปค้างป่าวอ่ะถ้าค้างต้องติดต่อจองไปล่วงหน้านะ เพราะว่าจำกัดจำนวนคนที่จะไปด้วยที่นั่น
    ติดต่อกันได้ที่ i.am.rikki@hotmail.com

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

อีเมลล์ที่ให้ไว้เอาว้ติดต่อผมนะไม่ใช่ไว้จองทีพักนะอิอิ

งานนี้ค้างบนพะเนินทุ่ง 1 คืนครับ ไม่ต้องจองครับ ไม่ใช่เทศกาล คนไม่มากครับ กางเต้นนอนครับ ได้บรรยากาศ เช้ามาดูทะเลหมอก

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

น้าวี แล้วทำกับข้าวกันเองป่าวน้า

ใช่แล้วครับ ทำอาหารกันเอง สังสรรค์กันเล็กน้อย เช้าก็ดูทะเลหมอกครับ สนุกดี ใครสนใจบ้างครับ

กระแสเงียบมากเลยครับสงสัยจะไม่มีใครไป อิอิ ยังรออยู่ครับใครจะไปเป็นเพื่อนร่วมทาง

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

น้าวันนั้นมันวันเลือกตั้งนินา

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

หรือไม่น้าลองโพสต่อไปว่าใครไปพะเนินทุ่งบ้าง มีเบียร์ให้ดื่มฟรีตลอดงาน คนไปเพียบแน่

มาตรฐาน Re: อยากไปพะเนินทุ่งครับ

Bob ไม่เป็นไร ชวนคนที่สนใจจะไปครับ เบียร์ก็มีอยู่แล้วเป็นเรื่องธรรมดา ผมไปมาหลายครั้งแล้ว พะเนินทุ่ง เอาแต่รถคนอื่นไป แต่ครั้งนี้จะเอารถขึ้นไปเองครับ เลยชวนเพื่อนไป ไม่มีใคร ผมก็ไปอยู่แล้วครับ อิอิ Bob จะไปหรือเปล่า เราก็อยากเห็นรถนาย อยู่แถวไหนครับ มาแลกเปลี่ยนความรู้กันบ้างครับ

มาตรฐาน Re: อยากไปพะเนินทุ่งครับ

ขอเปลี่ยนวันนะ Bob วันที่ 1-2 มีนาคม 2551 เพราะติดเลือกตั้ง สว. นะครับ

Binn
    ผู้เยี่ยมชม

ผมพึ่งกลับจากพะเนินทุ่ง (ผมว่าบ้านกร่างน่านอนกว่าที่พะเนินทุ่งอีก)

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

เฮ้อ...แฟนไม่อยู่ซะแล้ว เค้ากลับบ้านต่างจังหวัดครับ ถ้าไม่มีเค้าไปด้วยมันก็เหงามากเลยนะเนี่ย
    หิวขึ้นมากลางคืนจะเอานมที่ไหนกินหละเนี่ย

joker_cm02
    ผู้เยี่ยมชม

อยากไปด้วยจัง แต่ติดที่ตังมีน้อย.....ฮิ๐๐๐ฮิ

Bob
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่ต้องกลัวเรื่องตังคับรถเราเติมน้ำมันไม่ได้หยอดเหรียญ อิอิ

แม่ฮ่องสอน
    ผู้เยี่ยมชม

พะเนินทุ่ง ผมไปมา 2 รอบแล้วครับ
    ถ้าจะไปเป็นรอบที่ 3 ผมจะต้องไป
    "ยอดเขาพะเนินทุ่ง" (เดินป่า 16 กิโล/ไป-กลับ)

แต่ที่แน่ ๆ วันเสาที่ 8 มีนาคมนี้.....
    ไปพิชิต "เขากระโจม" แน่ ๆ
    มีใครจะไปเป็นเพื่อนกันมั๊ยครับ ?

pom@oom
    ผู้เยี่ยมชม

เขากระโจม ขับ 2 ขึ้นไหวหรือป่าวคะ
    พะเนินทุ่งเคยไปมา 3 รอบแล้ว แต่ก็ยังประทับใจอยู่นะ เพราะเคยไปเจอนกเหงือกที่ กม.26 ด้วย

ค่าใช้จ่ายคงไม่มากครับ ที่สำคัญก็ค่าน้ำมันครับ ที่เหลือก็ค่าอาหารครับไปกันหลายคนก็แชร์กันคนละนินลดหน่อย กางเต็นนอนครับ ค่าใช้จ่ายไม่แพงหรอครับ เชิญ คุณpom คุณBob คุณjoker_cm02 เดียวผมออกค่าเครื่องดื่มเองครับ อิอิ ผมก็ไปมาหลายครั้งแล้วแต่ก็อยากไปอีก พะเนินทุ่งกัน วันที่ 15-16 มีนาคม 2551 กำลังหาเพื่อนไป และ ที่คุณpom ถามว่า เขากระโจม ขับ 2 ขึ้นได้หรือเปล่า ต้องบอกว่า มันค่อนข้างโหดหน่อย แต่ควรจะเป็น ขับ4 ดีกว่าครับ ลองเข้าไปดูที่ลิงค์ นี้ครับhttp://www.thaitritonclub.com/forum/showthread.php?t=1426

jimji_ubol
    ผู้เยี่ยมชม

ไปด้วย..ช่วยกับแกล้ม

ลงชื่อกันหน่อยครับ ว่าไปกี่คนครับ ใกล้แล้วครับอากาศยังหนาวอยู่ครับ ยังมีทะเลหมอกให้ดูจิบเบียร์เย็นใส่น้ำแข็งนะ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้