PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : คอมพิวเตอร์

1. กระทู้ห้องนี้หายไปไหนหมดแล้วครับ
  2. รบกวนน้าสยาม ด้วยครับ
  3. มัลแวร์ (Malware) คืออะไร
  4. กลัวเงียบ น้าใช้คอมไรกัน มาโชว์กันหน่อยครับ
  5. วิธีลบข้อความหน้าจอ Windows Genuine Advantage ซึ่งถูกแจ้งว่า เราใช้ Windows ปลอม
  6. ต้องการกู้รูปที่ลบออกจากกล้องติจิตอล โปรแกรมนี้ช่วยได้
  7. รบกวนน้าที่มีความรู้เรื่องเสปคคอมพิวเตอร์ครับ
  8. ใครมีแอ๊ปแอนดรอยด์"เจ๋งๆบอกหน่อยเด้อ"
  9. ขอถามเซียน Autocad หน่อยครับ
  10. แจกโปรแกรมตั้งเวลาปิดคอมพิวเตอร์ครับ เมนูภาษาไทยล้วนๆ
  11. มีน้าในคลับท่านใดรับสอน ทำserverร้านเกมส์ กับเซอร์เวอร์ hostsport บ้างครับ
  12. อยากได้โปรแกรมครับผม...
  13. น้าๆท่านใดเล่น Bit บางคับ
  14. พรุ่งนี้จะไปซื้อแท็ปแลตที่ศูนย์สิริกิตย์ ตัวนี้ครับแนะนำด้วยครับ asus fonepad ใส่ซิมโทรได้
  15. Trip เล็ก ๆ น้อย ๆ เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
  16. Wifi
  17. วิธีการโหลด แอฟ สำหรับ สมาร์ท ของ แอนดรอย โดยไม่ต้องเสียเงิน
  18. โทรศัพภายใน
  19. สอบถามตัองรหัสwifi
  20. เกมเด็กติด รหัส
  21. ขอความช่วยเหลือ จากน้าๆครับ youtube ไม่แสดงตัวอย่าง ทำไงครับ