หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

มาตรฐาน ความรู้สึกดีๆครับ

หนนี้ไปกลับนนทบุรี นครศรีธรรมราช ดีใจมากๆนะครับ ขาไปเจอพี่ๆสมาชิก Thaitritonclub 2ท่านที่ปตท.ท่าแชะชุมพร ขากลับก็เจอ 2 ท่าน เจอ triton plus สีขาวสีประตู ฝากระโปรงหน้าหลังทำสีดำ แถวๆชุมพรครับ ส่วนอีกท่านส่วนกันแถวๆเพชรบุรี triton plus สีออกควันบุรี 4 ประตู มีความสุขดีครับที่เดี่ยวนี้เจอพี่ๆในคลับเยอะขึ้น สรุปไปกลับเจอทั้งหมด 4 คันครับ แต่ตอนมืดๆเห็นใครไม่รู้แซดใส่สองด้วยครับ แถวๆนครปฐมตีคู่ซ้ายมาแล้วบีบแตร์ใส่ แต่สองหันไปเห็นแค่ไฟหน้าว่าเป็น triton ครับ แต่ไม่รู้ว่าในคลับเปล่าอะครับ

ปล.ถ้าพี่คัน tritonplus สีขาว 4 ประตูที่ทักสองแถวๆชุมพรมาอ่านเจอ ขอบอกพี่เลยครับว่าขอบคุณมากๆเลยครับที่ทักทายเพราะส่วนใหญ่ไม่ค่อยเจอทักทายเท่าไรครับ ยินดีทีได้รู้จักนะครับ

User ID
    46801
    Status
    โพส
    179

มาตรฐาน ตอบ: ความรู้สึกดีๆครับ

ยินดีด้วยครับ

User ID
    11165
    Status
    โพส
    673

มาตรฐาน ตอบ: ความรู้สึกดีๆครับ

เยี่ยมเลยน้า

สมาชิกถาวร : TTC-04160 TTC-Member
    User ID
    41995
    Status
    โพส
    2,015

User ID
    40862
    Status
    โพส
    2,705

ยินดีด้วยครับ

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

สมาชิกคลับเราเยอะครับน้าสอง เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วผมไปเที่ยวจันฯมา ขากลับมีน้าในคลับกดแตรทักเป็น Plus 4d สีขาวผมก็ได้ทักตอบไป แต่ว่ารถน้าเค้าแรงมากครับ ทักแล้วหายเลยครับว่าจะตามแต่คงเหนื่อยเลยไม่ดีกว่า...อิอิ

TTC-03450 TTC-Member
    User ID
    36705
    Status
    โพส
    624

ไปเที่ยวมาหรอครับน้าสอง เมื่อตอนปีใหม่ไปบ้านผบ.มา วิ่งเส้นนี้เหมือนกัน แต่ไม่เคยเจอสมาชิกแบบเต็มๆๆ
    เหมือนน้าสองซ๊ากๆๆๆ!!!!!!ที 55555+

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prayut ดูโพส
    สมาชิกคลับเราเยอะครับน้าสอง เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วผมไปเที่ยวจันฯมา ขากลับมีน้าในคลับกดแตรทักเป็น Plus 4d สีขาวผมก็ได้ทักตอบไป แต่ว่ารถน้าเค้าแรงมากครับ ทักแล้วหายเลยครับว่าจะตามแต่คงเหนื่อยเลยไม่ดีกว่า...อิอิ
    เหมือนกันเลยครับพี่ยุทธ พี่เค้าบีบแตร์ทักแล้วแซงหายไปเลยครับ 5555+

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ airblack11 ดูโพส
    ไปเที่ยวมาหรอครับน้าสอง เมื่อตอนปีใหม่ไปบ้านผบ.มา วิ่งเส้นนี้เหมือนกัน แต่ไม่เคยเจอสมาชิกแบบเต็มๆๆ
    เหมือนน้าสองซ๊ากๆๆๆ!!!!!!ที 55555+
    ไปเยี่ยมพี่สาวอะครับพี่ปอ แต่ก่อนก็ไม่เจอครับพี่ แต่หนนี้เจอเยอะเลยครับ รู้สีกอบอุ่นดีครับมีพี่ๆสมาชิกร่วมเดินทางครับ

User ID
    7923
    Status
    โพส
    1,047

วันนี้ผมก็เจอรถน้าท่านไหนก็ไม่รู็มาเยืยนนครปฐมตอนบ่ายๆพอดีผมออกจากโลตัสนครปฐมแล้วน้าเค้าก็ยูเทรนจากฝั่งที่จะไปราชบุรีมาเข้าเส้นหลังวัดใหญ่นะรถสีบรอนฝากระโปรงหลังสีดำมีสติกเกอร์นนทบุนีด้วย แต่จำทะเบียนไม่ได้อะ

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TATIKJA ดูโพส
    วันนี้ผมก็เจอรถน้าท่านไหนก็ไม่รู็มาเยืยนนครปฐมตอนบ่ายๆพอดีผมออกจากโลตัสนครปฐมแล้วน้าเค้าก็ยูเทรนจากฝั่งที่จะไปราชบุรีมาเข้าเส้นหลังวัดใหญ่นะรถสีบรอนฝากระโปรงหลังสีดำมีสติกเกอร์นนทบุนีด้วย แต่จำทะเบียนไม่ได้อะ
    สีบอร์นหรอครับพี่ติ๊ก PLus 4ประตูเปล่าอะครับพี่

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อย่าลืมของฝาก อิอิ

User ID
    21983
    Status
    โพส
    25

แถวนครปฐม ไม่ใช่ผมนะวันนี้ วันนี้ผมอยู่นนท์ ฮิฮิ

User ID
    7923
    Status
    โพส
    1,047

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Songtriton ดูโพส
    สีบอร์นหรอครับพี่ติ๊ก PLus 4ประตูเปล่าอะครับพี่
    คับ ใช่เลย

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TATIKJA ดูโพส
    คับ ใช่เลย
    งะ กระจกหลังติดสติกเกอร์อะไรบ้างเปล่าอะครับพี่

TTC-03450 TTC-Member
    User ID
    36705
    Status
    โพส
    624

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Songtriton ดูโพส
    ไปเยี่ยมพี่สาวอะครับพี่ปอ แต่ก่อนก็ไม่เจอครับพี่ แต่หนนี้เจอเยอะเลยครับ รู้สีกอบอุ่นดีครับมีพี่ๆสมาชิกร่วมเดินทางครับ
    น้าสองมีพี่สาวเยอะๆๆๆๆเจงๆๆๆๆจิงๆๆๆ!!!!!!! น่าไปดวยจัง อิอิ(แอบแซวๆๆๆ)

sit_pea
    ผู้เยี่ยมชม

หนนี้ไปกลับนนทบุรี นครศรีธรรมราช ดีใจมากๆนะครับ ขาไปเจอพี่ๆสมาชิก Thaitritonclub 2ท่านที่ปตท.ท่าแชะชุมพร ขากลับก็เจอ 2 ท่าน เจอ triton plus สีขาวสีประตู ฝากระโปรงหน้าหลังทำสีดำ แถวๆชุมพรครับ ส่วนอีกท่านส่วนกันแถวๆเพชรบุรี triton plus สีออกควันบุรี 4 ประตู มีความสุขดีครับที่เดี่ยวนี้เจอพี่ๆในคลับเยอะขึ้น สรุปไปกลับเจอทั้งหมด 4 คันครับ แต่ตอนมืดๆเห็นใครไม่รู้แซดใส่สองด้วยครับ แถวๆนครปฐมตีคู่ซ้ายมาแล้วบีบแตร์ใส่ แต่สองหันไปเห็นแค่ไฟหน้าว่าเป็น triton ครับ แต่ไม่รู้ว่าในคลับเปล่าอะครับ

ปล.ถ้าพี่คัน tritonplus สีขาว 4 ประตูที่ทักสองแถวๆชุมพรมาอ่านเจอ ขอบอกพี่เลยครับว่าขอบคุณมากๆเลยครับที่ทักทายเพราะส่วนใหญ่ไม่ค่อยเจอทักทายเท่าไรครับ ยินดีทีได้รู้จักนะครับ
    หวัดดีค่ะน้าหนูไปนครศรีมาเหมือนกันยินดีค่ะที่ได้เจอกันแค่แวบเดียวก้อดีใจแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะที่ทักทายกลับหวังว่าจะได้เจอกันอีกนะค่ะ

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

ยินดีด้วยครับน้าสอง น้าเค้ามารายงานตัวแล้วครับ

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sit_pea ดูโพส
    หวัดดีค่ะน้าหนูไปนครศรีมาเหมือนกันยินดีค่ะที่ได้เจอกันแค่แวบเดียวก้อดีใจแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะที่ทักทายกลับหวังว่าจะได้เจอกันอีกนะค่ะ

เย้ๆๆ เจอแล้วครับ ยินดีครับผม ^_^

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

ดีใจด้วยครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้