หน้า 31 จากทั้งหมด 70 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 601 ถึง 620 จากทั้งหมด 1384

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5553
    Status
    โพส
    44

มาตรฐาน Re: อุปกรณ์ช่วงล่าง สำหรับรถ Triton ทุกรุ่น

(กะว่าจะไส่ก้อนรองสปริงหน้าและรองแหนบหลัง อย่างละนิ้ว จะเป็นอย่งไรครับช่วยแนะนำด้วยครับ)

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

มาตรฐาน Re: อุปกรณ์ช่วงล่าง สำหรับรถ Triton ทุกรุ่น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wwerayut_p ดูโพส
    (กะว่าจะไส่ก้อนรองสปริงหน้าและรองแหนบหลัง อย่างละนิ้ว จะเป็นอย่งไรครับช่วยแนะนำด้วยครับ)
    จะประหยัดเรื่องค่าใช้จ่ายแต่จะมีความกระด้างด้านหน้านะครับ

ae_ae11
    ผู้เยี่ยมชม

อยากจะสอบถาม ยกหลังขึ้น 1 นิ้วราคาเท่าไรครับ TRITON PLUS 4 D

แล้วใส่โช๊คของ Amanda Xtream มันออกแข็งนะครับเกาะถนนใช้ได้เลย
    แต่ความนุ่มนวลออกแข็ง ๆ ไม่ค่อยดีเท่าไรทำอย่างไรได้บบ้างครับ

รับซ่อมโทรศัพท์ PDA ทุกยี่ห้อ

ท่านใดใช้ PDA รับซ่อมราคาถูกที่สุดครับ
    ทำได้ถูกยี้ห้อครับ เครื่องดับ ตกน้ำ เปิดไม่ติด up romค้าง ลำโพง/ไมค์เสียง
    และอาการอื่น ๆ แล้วยังมีอุปกรณ์เสริมขาย+ประกันครับ

สอบถามเพิ่มได้ที่ 0879960201 เอ้
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ae_ae11 : 19-08-2010 เมื่อ 14:11

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ae_ae11 ดูโพส
    อยากจะสอบถาม ยกหลังขึ้น 1 นิ้วราคาเท่าไรครับ TRITON PLUS 4 D

แล้วใส่โช๊คของ Amanda Xtream มันออกแข็งนะครับเกาะถนนใช้ได้เลย
    แต่ความนุ่มนวลออกแข็ง ๆ ไม่ค่อยดีเท่าไรทำอย่างไรได้บบ้างครับ
    ยกด้านหลังขึ้น 1 นิ้ว ราคาค่าอุปกรณ์+ค่าแรง ราคา 1,500 บาทครับ ส่วนเรื่องแก้ปัญหารถกระด้างต้องนำรถมาที่ร้านครับจะได้ช่วยดูและแก้ปัญหาให้ครับ

ae_ae11
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ppyanyont ดูโพส
    ยกด้านหลังขึ้น 1 นิ้ว ราคาค่าอุปกรณ์+ค่าแรง ราคา 1,500 บาทครับ ส่วนเรื่องแก้ปัญหารถกระด้างต้องนำรถมาที่ร้านครับจะได้ช่วยดูและแก้ปัญหาให้ครับ

ถามอีกข้อนะครับ ยกหลัง 1 นิ้ว ราคา 1500
    แล้วถ้าใส่แผ่นรองโช๊คหน้าอีก ครึ่งนิ้วราคารวมเป็นเท่าไรครับ

แล้วจะมีวิธีแก้ไขได้อย่างไรบ้างครับกับโช๊คหลังที่แข็งไปน่ะครับ
    อัดน้ำมันโช๊คใหม่ได้เลยรึเปล่าครับ

รับซ่อมโทรศัพท์ PDA ทุกยี่ห้อ

ท่านใดใช้ PDA รับซ่อมราคาถูกที่สุดครับ
    ทำได้ถูกยี้ห้อครับ เครื่องดับ ตกน้ำ เปิดไม่ติด up romค้าง ลำโพง/ไมค์เสียง
    และอาการอื่น ๆ แล้วยังมีอุปกรณ์เสริมขาย+ประกันครับ

สอบถามเพิ่มได้ที่ 0879960201 เอ้
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ae_ae11 : 19-08-2010 เมื่อ 14:11

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ae_ae11 ดูโพส
    ถามอีกข้อนะครับ ยกหลัง 1 นิ้ว ราคา 1500
    แล้วถ้าใส่แผ่นรองโช๊คหน้าอีก ครึ่งนิ้วราคารวมเป็นเท่าไรครับ

แล้วจะมีวิธีแก้ไขได้อย่างไรบ้างครับกับโช๊คหลังที่แข็งไปน่ะครับ
    อัดน้ำมันโช๊คใหม่ได้เลยรึเปล่าครับ
    ด้านหน้าทางร้านไม่มีรองครับ ถ้ายกสูงทางร้านเปลี่ยนโช้คอัพยกสูงแบบปรับเกลียวครับ ส่วนโช้คหลังที่แข็งไปทางร้านไม่มีอัดน้ำมันโช้คใหม่ครับถ้าต้องการให้นุ่มนวลให้แนะนำให้เปลี่ยนโช้คอัพไนโตรเจนรถจะนุ่มนวลกว่าครับ

oumboon
    ผู้เยี่ยมชม

คือพ่อหนูขับ ไททั่น 4 ประตูธรรมดาพ่ออยากให้มันสูงเหมือน ไททะน พลัส ไม่ทราบว่าต้องติดอะไรเพิ่มบ้างค่ะ และราคาเท่าไหรด้วยค่ะ รบกวนตอบที่เมล์นะค่ะ kathareen_b@hotmail.com
    ขอบคุณมากค่ะ

oumboon
    ผู้เยี่ยมชม

คือพ่อหนูขับ ไททั่น 4 ประตูธรรมดาพ่ออยากให้มันสูงเหมือน ไททะน พลัส ไม่ทราบว่าต้องติดอะไรเพิ่มบ้างค่ะ และราคาเท่าไหรด้วยค่ะ รบกวนตอบที่เมล์นะค่ะ kathareen_b@hotmail.com

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ oumboon ดูโพส
    ทางร้านส่งรายละเอียดให้ทางเมลล์แล้วนะครับ

User ID
    11642
    Status
    โพส
    58

Plus M10 เสริมช่วงล่างให้หนึบมากกว่าเดิม มีอะไรบางครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ความสูงเท่าเดิม
    ถ้าโหลด เป็นสริงโหลด กับทำแนบหลังทำอย่างไรบ้างครับ เมลมาก็ได้ครับขอบคุณครับ

nakcarin@hotmail.com

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nakcarin ดูโพส
    Plus M10 เสริมช่วงล่างให้หนึบมากกว่าเดิม มีอะไรบางครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ความสูงเท่าเดิม
    ถ้าโหลด เป็นสริงโหลด กับทำแนบหลังทำอย่างไรบ้างครับ เมลมาก็ได้ครับขอบคุณครับ

nakcarin@hotmail.com
    ทางร้านส่งรายละเอียดทางเมลให้แล้วนะครับ

User ID
    412
    Status
    โพส
    45

4x2 4 D 116 แรง อยากทราบราคายกสูงครบสูตร นุ่ม หนึบ
    ใช้เวลาติดตั้งนานไหมครับ รบกวนส่งเมลให้ด้วยครับ eed_2501@hotmail.com
    ขอบคุณครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eed_2501 ดูโพส
    4x2 4 D 116 แรง อยากทราบราคายกสูงครบสูตร นุ่ม หนึบ
    ใช้เวลาติดตั้งนานไหมครับ รบกวนส่งเมลให้ด้วยครับ eed_2501@hotmail.com
    ขอบคุณครับ
    ทางร้านส่งรายละเอียดทางเมลให้แล้วนะครับ

User ID
    412
    Status
    โพส
    45

ขอบคุณครับ

User ID
    10391
    Status
    โพส
    26

สอบถามครับสปริงโหลดหน้า2นิ้วราคามีนี่ห้ออะไรบ้างแล้วราคาเท่าไรบ่างครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tus_tu ดูโพส
    สอบถามครับสปริงโหลดหน้า2นิ้วราคามีนี่ห้ออะไรบ้างแล้วราคาเท่าไรบ่างครับ
    สปริงโหลดทางร้านมียี่ห้อ G&M ราคาคู่ละ 3,500 บาท รวมค่าติดตั้งครับ

User ID
    313
    Status
    โพส
    20

พี่พรตครับ รถผม 4Drs. A/T ตัวเตี้ย สนใจจะเข้าไปยกสูง ว่าจะเอายางไปเองเป็นยาง 265/70-R15 จะรบกวนถามพี่ว่าชุดราคา 19,500 บาท มีอุปกรณ์อะไรบ้างครับ นี่เป็นราคาเบ็ดเสร็จพร้อมติดตั้งแล้วใช่มั้ยครับ แล้วถ้าใส่แล้วรถเกียร์ A/T เนี่ย ความเร็วจะตกเยอะมั้ย รบกวนด้วยครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ hareluya ดูโพส
    พี่พรตครับ รถผม 4Drs. A/T ตัวเตี้ย สนใจจะเข้าไปยกสูง ว่าจะเอายางไปเองเป็นยาง 265/70-R15 จะรบกวนถามพี่ว่าชุดราคา 19,500 บาท มีอุปกรณ์อะไรบ้างครับ นี่เป็นราคาเบ็ดเสร็จพร้อมติดตั้งแล้วใช่มั้ยครับ แล้วถ้าใส่แล้วรถเกียร์ A/T เนี่ย ความเร็วจะตกเยอะมั้ย รบกวนด้วยครับ
    อุปกรณ์ประกอบด้วย สปริงยกสูง/ ชุดยกด้านหน้า / โช้คอัพหน้ายกสูง / ชุดแหนบเสริม ADD / โตงเตงหลัง3in 1/ โช้คอัพหลังสำหรับรถยกสูง และชุดกันโคลงหลังSuper Space Arm ราคา 19,500 บาท รวมทุกอย่างครับ เรื่องความเร็วเวลาออกตัวมีบ้างครับ

User ID
    10668
    Status
    โพส
    325

รถแคป116ตัวเตี้ย ปี2010 บรรทุก200กิโล ทุกวัน 90%วิ่งสภาพถนนปกติ อนาคตใส่ 245/45-50/18 ขอคำแนะนำและรายละเอียดในการโหลด งบ เต็มที่10000บาท+นิดหน่อย วิ่งไปติดที่ร้านเลย นานมั้ยครับ รบกวนทาง ton_beauty@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonzatriton ดูโพส
    รถแคป116ตัวเตี้ย ปี2010 บรรทุก200กิโล ทุกวัน 90%วิ่งสภาพถนนปกติ อนาคตใส่ 245/45-50/18 ขอคำแนะนำและรายละเอียดในการโหลด งบ เต็มที่10000บาท+นิดหน่อย วิ่งไปติดที่ร้านเลย นานมั้ยครับ รบกวนทาง ton_beauty@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับ
    ทางร้านส่งรายละเอียดให้ทางเมลแล้วนะครับ

หน้า 31 จากทั้งหมด 70 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้