สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

suriya1229
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ขอถามความเห็นเพื่อน ๆครับ

ทำงานที่ กทม. ครับอยู่ในเมือง 6 วัน วันหยุดไป ตจว.บุกน้ำลุยป่า,พาพ่อตาไปงานบวช,พาแม่ยายไปงานแต่ง,พาน้องเมียไปเดินห้าง,กลับมาถึงบ้านนั่งดริ้งที่ท้ายรถกับคู่เขย เฮ้อเขยคนโต ใช้เจ้าตั้น m/t หรือ a/t จะคุ้มที่สุดอะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    958
    Status
    โพส
    265

มาตรฐาน Re: ขอถามความเห็นเพื่อน ๆครับ

โห....ไม่มีวันหยุดพักผ่อนเลย สงสัยจะคุ้มคลั่งเหมาะที่สุดครับ

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

มาตรฐาน Re: ขอถามความเห็นเพื่อน ๆครับ

a/tคับ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ suriya1229 ดูโพส
    ทำงานที่ กทม. ครับอยู่ในเมือง 6 วัน วันหยุดไป ตจว.บุกน้ำลุยป่า,พาพ่อตาไปงานบวช,พาแม่ยายไปงานแต่ง,พาน้องเมียไปเดินห้าง,กลับมาถึงบ้านนั่งดริ้งที่ท้ายรถกับคู่เขย เฮ้อเขยคนโต ใช้เจ้าตั้น m/t หรือ a/t จะคุ้มที่สุดอะครับ
    ....อ้าวนึกว่าซื้อมาและ แหม๋นึกว่าซื้อมาตั้งแต่ถาม เรื่องอัดตั้งแต่ป้ายแดงละ....

....หนักๆเน้นๆในเมืองออโต้ไปโลด ลุยป่าฝ่าดง คงพอได้บ้างแต่ไม่เท่า 4X4 อันนี้ต้องทำใจ....(พลัสนะ)

....หรือเพิ่มอีกหน่อยใจรักป่าคอนกรีตหรือจะลุยป่าสมบูรณ์ก็ 3200 ตัวทอปไปเลย ....

....คุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซะยิ่งกว่าคุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .....

suriya1229
    ผู้เยี่ยมชม

ตอนแรกก็ว่าจะปลายเดือนนี้แหละครับ แฟนลากไปดูดวงก่อนวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ดวงยังไม่ดีครับหมอเค้าบอกว่าอายุตกเลข 7 ทำอะไรก็ไม่ดีให้เพลาๆลงก่อนแต่ถามว่าชอบมั้ย เอามากๆครับ แต่ว่าเรื่องอย่างงี้ผมว่าเค้าทักมาก็ต้องฟังหน่อย พรุ่งนี้จะต้องไปสเดาะเคราะห์ต่อชะตาที่วัดแถวๆบางวัวนะ เอาเป็นว่าศึกษาข้อมูลไปก่อนละกันครับ...ผมชื่อ บอย ฟอร์ด ตฏ 714 เจอก็ทักบ้างนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ....อ้าวนึกว่าซื้อมาและ แหม๋นึกว่าซื้อมาตั้งแต่ถาม เรื่องอัดตั้งแต่ป้ายแดงละ....

....หนักๆเน้นๆในเมืองออโต้ไปโลด ลุยป่าฝ่าดง คงพอได้บ้างแต่ไม่เท่า 4X4 อันนี้ต้องทำใจ....(พลัสนะ)

....หรือเพิ่มอีกหน่อยใจรักป่าคอนกรีตหรือจะลุยป่าสมบูรณ์ก็ 3200 ตัวทอปไปเลย ....

....คุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซะยิ่งกว่าคุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .....

ข้อมูลกระทู้