สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

Nok
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน TRITON PLUS Vs Gps In Pajero ?

เรืื่องมันเป็น แบบนี้คับ คือทางเซล เค้าเสนอให้ Gps ที่มากับ พี่ ปาเจ

โดยให้เพิ่มเงินค่าทะเบียน และ ค่าฟิล์ม ผมก็เลยอยากเห็นรูป และทราบ รหัสรุ่น

และความสามารถ ของ Gps รุ่นนี้ ก่อนที่จะตกลง แต่ปัญหามันอยู่ว่า

ผมทำงานอยู่ต่างจังหวัดแต่ จองรถทบ้านเกิด นครศรีธรรมราช ไม่ได้ดูของจริงก่อน

เพื่อนๆพี่ใครพอมีราย ละเอียดบ้างไม่คับ link ก็ได้ ขอบคุณคับ ว่างๆมาเที่ยวเกาะสมุยบ้างคับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    67
    Status
    โพส
    89

มาตรฐาน Re: TRITON PLUS Vs Gps In Pajero ?

ขอรายละเอียดของแถม กะส่วนลดด้วยนะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,794

มาตรฐาน Re: TRITON PLUS Vs Gps In Pajero ?

GPS รุ่นที่ว่าถ้าของ alpine ราคาแรงใช้ได้
    แต่คุณจะติดยี่ห้อไปทำไม ในเมื่อปัจจุบัน มีราคาตั้งแต่ 4 พันกว่าขึ้นไปใช้ chip ตัวเดียวกัน

ผมว่าขอดูรายการของแถมหน่อยก้อดีครับ แต่ยังไง ซื้อที่ กทม ถูกกว่าแน่นอนครับ รับรองเลย เคยเห็นและโดนเล่ห์เซลล์ ตจว มาหลายคันแล้ว
    บอกว่าลด 8 หมื่น ถึงเวลา มาเก็บค่าประกันชั้น 1 เรา 4.5 หมื่นบาท ไอ้ตอนนั้นเราก้อโง่ ไม่รู้เรื่องรู้ราว สุดท้ายมาคำนวน อ้าวเขาขึ้นหัวเลย 5555

เตือนไว้ครับ ดีๆก้อคงมีล่ะ

ข้อมูลกระทู้