โหลดเตี้ยนี่ตำรวจจับด้วยหรอคับ คือวันนี้ ผมขับรถออกไปจากบ้านเวลาประมาน11โมงแล้วเจอด่าน โดนเรียก ตำรวจบอกว่า รถคุณโหลดเตี้ยมา จะเขียนใบสั่งให้ผม งง สิคับ โหลดเตี้ย โดนจับด้วยหรอ ไม่เคยรู้มาก่อน ผมเพิ่งโหลดมาได้อาทิตย์เดียวเองโดนจับสะและ จะไปเอาขึ้นดีรึเปล่าเนี่ย ผมโหลด หน้า 2"หลัง4"
ลืมบอกไปที่จับผมพวกตำรวจอ่ะเป็นตำรวจ จราจรกลาง รึเปล่าไม่แน่ใจ แต่ใส่หมวก สีส้ม ผมโดนแถวๆ เดอะมอลล์บางแค คือ เลยเดอะมอลล์บางแคไปหน่อย ตรงใต้สะพาน ฝั่งขาออกไปนครปฐม เซ็งเลย ครับ