หน้า 12 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 62 112 512 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 221 ถึง 240 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

หวัดดีคร๊าบพี่น้อง...เข้ามาอัพครับ อิๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ไปครับพี่น้อง ไปเที่ยวทะเลกานคร๊าบบบบบ
    ว้าว..นาสนุกจัง ถึงเมืองชลแล้วก้อเลยมาเที่ยวทะเลระยองเลยครับน้า...
    PMY ครับ...ระยอง "ขับ" ไทรทัน
    เสาร์ --แหลมแท่น ต่อด้วย อาทิตย์ -- PMY ระยอง ..อิ อิ
    ใกล้ ๆ กัน..

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

พี่น้องครับช่วงนี้สงสัยต้องงดมิตติ้งชั่วคราวลูกสาวป่วย
    หายดีแล้วจะมาแจมใหม่ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    พี่น้องครับช่วงนี้สงสัยต้องงดมิตติ้งชั่วคราวลูกสาวป่วย
    หายดีแล้วจะมาแจมใหม่ครับ
    น้องเจนเป็นยังไงบ้างครับน้าหนุ่ย ผมก็กำลังคิดถึงน้าหนุ่ยอยู่พอดี ว่าหายไปไหน ไม่เป็นไรครับน้า น้องเจนหายเมื่อไหร่ ว่างๆอย่าลืมมาร่วมสังสรรค์กันนะครับ มีอะไรให้ผมรับใช้ หรือผมพอจะช่วยได้โทรเรียกได้ตลอด 24 ชม.เลยนะครับน้าหนุ่ย
    ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ไปครับพี่น้อง ไปเที่ยวทะเลกานคร๊าบบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

น้าหนุ่ย น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปาวีโก้ น้าเดียว น้าโชค น้ายม น้ามุ้ย น้าบอล น้าสันต์ น้าแขก น้าอ๊อด น้ากวาง น้าอู๊ด และพี่น้องชาวไทยไตตั้นยุดยาทุกๆท่าน
    วันเสาร์ที่ 29 สิงหานี้ มีใครสนใจจะไปเที่ยวบางแสนกันบ้างครับ ช่วงปลายเดือนพอดี ใครมีครอบครัวก็ไปด้วยกันได้ครับ ผมว่าจะพาภรรยาและลูกสาวไปเที่ยวทะเลด้วย แล้วพอเย็นๆ เราก็ไปร่วมสังสรรค์กับพี่น้องชาวชลบุรีแหลมแท่นกันต่อครับ
    หรือพี่น้องท่านใดสนใจจะไปรถคันเดียวกับผมก็ได้ครับ ค่าใช้จ่าย ที่พัก เดี๋ยวเรามาแชร์กันครับ แต่คิดว่าคงไม่เท่าไหร่ เพราะน้าเมย์คงจะจัดหาที่พักแถวนั้นให้ได้ในราคาพิเศษ...
    ตอนเย็นๆ ก็มานั่งล้อมวงย่างหมึกสด หอยแครง กันแบบสบายๆ ง่ายๆครับ
    ป.ล น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปา สนใจมั้ยครับ เดี๋ยวทางชลบุรีบอกจะจัด โคโย..ไว้ให้ด้วย อิๆๆๆๆ
    พี่น้องท่านใดสนใจ ติดต่อ 083-5444883 นะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ชนแก้ว กันนะคร๊าบเย็นนี้

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

ออกเดินทางกี่โมงครับน้าตั้ว

bee0922
    ผู้เยี่ยมชม

ไปเที่ยว ชลบุรีไปกันกี่ท่านคับคิดอยากไปเที่ยวพอดีไปกันกี่โมงแล้วรวมตัวกันที่ไหนขอ ทราบรายละเอียดที่แน่ชัดครับขอบคุณมาก รักทุกท่าน

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

เที่ยวให้สนุกกันนะครับ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะน้าตั้ว

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

น้าตั้ววันนี้มี meeting ที่ใหนเหรอครับ ผมเลิกงาน 4 ทุ่มครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bee0922 ดูโพส
    ไปเที่ยว ชลบุรีไปกันกี่ท่านคับคิดอยากไปเที่ยวพอดีไปกันกี่โมงแล้วรวมตัวกันที่ไหนขอ ทราบรายละเอียดที่แน่ชัดครับขอบคุณมาก รักทุกท่าน
    ไปด้วยกันเลยครับน้าบี ตอนนี้มี 4 ท่านแล้วครับที่คอนเฟริมไปแน่ ตอนนี้กำลังชวนน้าเดียวอยู่น่าจะไป ไปด้วยกันครับน้าบี ขับไปเรื่อยๆครับ ผ่านอะไร ก็แวะเที่ยว แวะกินกันครับ
    ว่าจะออกจากที่อยุธยา ประมาณ 10 โมงเช้าครับ นัดรวมกันที่ ศูนย์ไทธาดา สาขาสายเอเชีย สาขาใหม่อ่ะครับ
    พอถึงบางแสน เราก็หาที่พักกันก่อน ( แต่เดี๋ยวพี่น้องชาวไตตั้นชลบุรีเขาหาให้ได้ครับ) แล้วออกมาเล่นน้ำนั่งทำอะไรกินกันที่ริมหาด พอ 5 โมงเย็นเราก็ไปเชียร์บอลคู่ การไฟฟ้าอยุธยา พบกับ ชลบุรี FC กันครับ พอบอลจบ เราก็ออกมาหาร้านอาหารทะเลอร่อยๆ ทานกันครับ พอสัก 2-3 ทุ่ม ก็ออกไปร่วมพบปะสังสรรค์กับพี่น้องชาวไตตั้นชลบุรีแหล่มแท่นกันต่อครับ พอวันอาทิตย์ สายๆ หน่อยเราก็เดินทางกลับเมืองกรุงศรีอยุธยากันครับ
    โปรมแกรมการเที่ยวอาจเปลี่ยนแปลงได้นะครับ แล้วแต่ว่าเราอยากไปไหนกันครับ ที่ชลบุรีที่เที่ยวเยอะมากครับ พาครอบครัวไปด้วยก็ดีครับ ไปด้วยกันหลายๆคัน หลายๆ ครอบครัว อบอุ่นและสนุกดีครับ
    ถ้าน้าบีสนใจไปเที่ยวด้วยกัน รบกวนโทรบอกผมด้วยนะครับ เพื่อผมจะได้เช็คยอด แล้วแจ้งน้าเมย์ เพื่อรบกวนน้าเมย์หาที่พักให้อ่ะครับ 083-5444883

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    ออกเดินทางกี่โมงครับน้าตั้ว
    ไปเลยน้าเดียว สำหรับน้าเดียวไม่ต้องมาถามผมเลย ไปเก็บเสื้อผ้ารอเลยนะครับ อิๆๆๆๆๆ เอาป้ารุ่ง กันหลานวุ้นเส้นไปด้วย
    ออกเดินทาง วันเสาร์ ที่ 29 ครับ น้าเดียว รวมตัวกันที่ ศูนย์ไทธาดาสายเอเชียครับ เริ่มออกเดินทาง ประมาณ 10 โมงเช้าครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aud harley ดูโพส
    น้าตั้ววันนี้มี meeting ที่ใหนเหรอครับ ผมเลิกงาน 4 ทุ่มครับ
    วันนี้มิตติ้งอย่างเป็นทางการที่บึงไม่มีครับน้าอู๊ด แต่ถ้านอกรอบ ผมมีทุกวันครับ ยังไงเลิกงานโทรหาได้นะครับน้าอู๊ด น้าอู๊ดต้องผ่านบ้านผมอยู่แล้ว นอกรอบกันสักลัง 2 ลัง ก็ดีนะครับ อิๆๆๆๆ กำลังคิดถึงอยู่พอดีเลยครับ ว่าจะขอคำปรึกษาเรื่อง ระบบ SPL กับ SQ PLUS ว่าจะจัดสักชุดอ่ะครับ (เมื่อเช้าโทรหาน้าไม่ติดอ่ะครับ)

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

น้าหนุ่ย น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปาวีโก้ น้าเดียว น้าโชค น้ายม น้ามุ้ย น้าบอล น้าสันต์ น้าแขก น้าอ๊อด น้ากวาง น้าอู๊ด และพี่น้องชาวไทยไตตั้นยุดยาทุกๆท่าน
    วันเสาร์ที่ 29 สิงหานี้ มีใครสนใจจะไปเที่ยวบางแสนกันบ้างครับ ช่วงปลายเดือนพอดี ใครมีครอบครัวก็ไปด้วยกันได้ครับ ผมว่าจะพาภรรยาและลูกสาวไปเที่ยวทะเลด้วย แล้วพอเย็นๆ เราก็ไปร่วมสังสรรค์กับพี่น้องชาวชลบุรีแหลมแท่นกันต่อครับ
    หรือพี่น้องท่านใดสนใจจะไปรถคันเดียวกับผมก็ได้ครับ ค่าใช้จ่าย ที่พัก เดี๋ยวเรามาแชร์กันครับ แต่คิดว่าคงไม่เท่าไหร่ เพราะน้าเมย์คงจะจัดหาที่พักแถวนั้นให้ได้ในราคาพิเศษ...
    ตอนเย็นๆ ก็มานั่งล้อมวงย่างหมึกสด หอยแครง กันแบบสบายๆ ง่ายๆครับ
    ป.ล น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปา สนใจมั้ยครับ เดี๋ยวทางชลบุรีบอกจะจัด โคโย..ไว้ให้ด้วย อิๆๆๆๆ
    พี่น้องท่านใดสนใจ ติดต่อ 083-5444883 นะครับ
    ไปทะเลกานนนนคร๊าบบบบบบบ....พี่น้องงงงงงง

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

วันนี้ นอกรอบกันนะครับ บางปะอินบ้านผม พอดีน้าอู๊ด ฮาเล่ย์ โทรมาหาบอกเย็นนี้นึกเหงาใจ เลยโทรมาชวนครับ พี่น้องท่านใดเหงาใจเหมือนกันเชิญมาแจมกันได้นะครับ
    สี่แยกบางปะอิน ใกล้ๆกับพระราชวังบางปะอินครับ สบายๆครับ จอดรถนั่งกินกันริมทาง ลมเย็นๆ อากาศดีครับ
    คิดถึงพี่น้องทุกๆคนครับ ตั้ว 083-5444883

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

ตกลงครับน้าตั้ว ผมเลิกงาน 22.30 น รอผมนิ๊ดนะครับ
    .............( ว่าแต่ 2 ลังนี่กี่คนครับ).............

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aud harley ดูโพส
    ตกลงครับน้าตั้ว ผมเลิกงาน 22.30 น รอผมนิ๊ดนะครับ
    .............( ว่าแต่ 2 ลังนี่กี่คนครับ).............
    น้าเดียวจะเอาแผ่น DJ ไข่เค็มที่น้าชอบมาให้ด้วยครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    เที่ยวให้สนุกกันนะครับ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะน้าตั้ว
    ขอบคุณครับน้าแขก อยู่ทางนี้เฝ้าเมืองกรุงศรีของเราไว้ให้ดีนะครับ ระวังพม่าจะแอบมาตีเมืองของเราอีกนะครับ อิๆๆๆๆ ยังไงเดี๋ยวผมกลับมาจะเอาของฝากไปให้ที่บ้านนะครับ น้าแขก

User ID
    2589
    Status
    โพส
    33

วันนี้ นอกรอบกันนะครับ บางปะอินบ้านผม พอดีน้าอู๊ด ฮาเล่ย์ โทรมาหาบอกเย็นนี้นึกเหงาใจ เลยโทรมาชวนครับ พี่น้องท่านใดเหงาใจเหมือนกันเชิญมาแจมกันได้นะครับ
    สี่แยกบางปะอิน ใกล้ๆกับพระราชวังบางปะอินครับ สบายๆครับ จอดรถนั่งกินกันริมทาง ลมเย็นๆ อากาศดีครับ
    คิดถึงพี่น้องทุกๆคนครับ ตั้ว 083-5444883
    ไปดัวยคนครับ

หน้า 12 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 62 112 512 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้