หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 48 จากทั้งหมด 48

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยแนะนำสถานที่หรือที่ไหนรับอัพ 3200วี7บ้างคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonzatriton ดูโพส
    วันนี้ลองไปถามที่ ศูนย์ asia วัฒนา ตรงเส้นพระราม 2 ติดวัด ยายร่ม มา เค้าไม่ทำหั้ยครับ ไม่ว่าจะวิงวอนยังไงก้แล้วแต่...เซ็งเลย
    เลยวิ่งไปที่ มิตซู กาญจนา ครงบางกระดี่ เส้นพระราม2 มุ่งห้นาสมุทรสาคร นี่ก็ไม่รับอัพ ครับ...เซ็ง 2 รอบเลย
    รอต่อไปครับ น้าท่านใด แนะนำได้บ้างครับ ทำที่ไหน จะขอบพระคุณเป็นอย่างงสูง..^^
    สองที่นั้น ผมทำมาหมดแล้วล่ะ ...

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยแนะนำสถานที่หรือที่ไหนรับอัพ 3200วี7บ้างคับ

มุขเก่าๆ สำหรับการเดินเข้าไปอัพ ดื้อๆ รับรองว่าไม่มีทาง

สำหรับรถรุ่นใหม่ๆ ที่ใช้เครื่องยนต์ 140 แรงม้า สามารถอัพ โปร 3200 ได้อยู่

ส่วน 116 ม้า ถ้าเหมือนเดิม ก็เหมือนเดิมครับ

ส่วนตัว อยากเห็น โปร vg ลงในพลัส 140 ม้า จัง

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonzatriton ดูโพส
    วันนี้ลองไปถามที่ ศูนย์ asia วัฒนา ตรงเส้นพระราม 2 ติดวัด ยายร่ม มา เค้าไม่ทำหั้ยครับ ไม่ว่าจะวิงวอนยังไงก้แล้วแต่...เซ็งเลย
    เลยวิ่งไปที่ มิตซู กาญจนา ครงบางกระดี่ เส้นพระราม2 มุ่งห้นาสมุทรสาคร นี่ก็ไม่รับอัพ ครับ...เซ็ง 2 รอบเลย
    รอต่อไปครับ น้าท่านใด แนะนำได้บ้างครับ ทำที่ไหน จะขอบพระคุณเป็นอย่างงสูง..^^
    เป็นกำลังใจให้น้าต่อไปครับ น้าอยู่ตรงไหนของบางขุนเทียนครับ ผมอยู่ เทียนทะเลครับ

User ID
    10668
    Status
    โพส
    325

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    เป็นกำลังใจให้น้าต่อไปครับ น้าอยู่ตรงไหนของบางขุนเทียนครับ ผมอยู่ เทียนทะเลครับ
    ครับ น้านุก ผมก็อยู่เทียนทะเล ครับ อยู่ ซ . 22
    ขายข้าวเหนียวหมุปิ้ง หน้าตลาด สด ตอนเช้า ข้าง ปั๊มบางจากครับ
    ถ้าน้านุก หรือ น้าๆท่านใดอยู่ใกล้ เชิญแวะชิมได้นะครับ ยินดี
    รสชาติ ธรรมดา อาสัย หน้าตาเป็นจุดขายครับ อิอิอิ

User ID
    6105
    Status
    โพส
    803

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chanchung ดูโพส
    ผมเองก็ใช้ 116 เหมือนกันครับ ไม่น่าได้ครับ กล่องหลักคนละแบบกับเราเลยครับน้า.
    โปร vg ลง 116 เดี๋ยวคงเหงียบลงและเป็นแค่ความฝันแน่ๆ (ใจจริงอยากให้ลงได้มากๆๆๆๆ)
    ฝันลอยๆ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ครับ น้านุก ผมก็อยู่เทียนทะเล ครับ อยู่ ซ . 22
    ขายข้าวเหนียวหมุปิ้ง หน้าตลาด สด ตอนเช้า ข้าง ปั๊มบางจากครับ
    ถ้าน้านุก หรือ น้าๆท่านใดอยู่ใกล้ เชิญแวะชิมได้นะครับ ยินดี

รสชาติ ธรรมดา อาสัย หน้าตาเป็นจุดขายครับ อิอิอิ
    ยินดีครับน้า ซ.22 ซอยหน้าป้อมชอบตั้งด่านอ่ะดิ

ปั๊มบางจาก นั่นมันปั๊มพม่า ใช่ป่ะ ห้ามเติมตอนฝนตก จะได้น้ำเป็นของแถม

ผมตื่นสายอ่ะครับ วันไหนกลับเช้า จะแวะไปอุดหนุนครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

User ID
    10668
    Status
    โพส
    325

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    ยินดีครับน้า ซ.22 ซอยหน้าป้อมชอบตั้งด่านอ่ะดิ

ปั๊มบางจาก นั่นมันปั๊มพม่า ใช่ป่ะ ห้ามเติมตอนฝนตก จะได้น้ำเป็นของแถม

ผมตื่นสายอ่ะครับ วันไหนกลับเช้า จะแวะไปอุดหนุนครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ครับ น้านุก ปากซอยตั้งด่านทุกวันครับ เรียกตรวจบ้าง ไม่ตรวจบ้าง แล้วแต่อารมพี่จ่าเค้า ^^

ปั๊มที่ว่า ไม่ช่ายของพม่าครับ แต่เด็กในปั๊มเป็นพม่าซะเป็นส่วนใหญ่(บางคนน่ารักกว่าคนไทยซะอีก)ช่วยเหลือกันไป บ้านพี่เมืองน้อง

ผมขาย 0500-0900น ครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ และยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ตลาดนั้น น้าผมไปซื้อของทุกวันครับ วีโก้ดำ สี่ประตู ล้อ 20 (น่าจะเคยเห็นนะ) เจอก็ัทักทายผ่านมาได้ครับ

อ่า.. สำหรับปั๊มนี้ ผมต้องจ่ายตังค์ก่อนเติมครับ คดีผมเยอะ ปั๊มนี้ อิอิ ...

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้