อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamol ดูโพส
BlaupunktVPc 172 ผมโดนทางร้านแจ้งราคาตั้ง 8500 บาท โดนเลือดโชก
แต่น้ำเสียงใช้ได้เลยครับ แต่มันเหมาะสำหรับชุด SQ นะครับ
ไม่เหมาะที่จะมาเปิดดังๆ ตอนนี้มันเริ่มพังแล้วครับ
กำลังจะเปลี่ยนเป็น 8 นิ้ว N-TECH รอวันติดตั้งอยู่ครับ
BlaupunktVPc 172 ตัวนี้น้ำเสียงก็ไมผิดหวังครับ
ตามนั้นเลยครับ BlaupunktVPc 172 เหมาะกับ SQ เลยครับ ในรถผมโมพาสซีฟ ด้วยครับ ไม่ได้ใช้ของเดิม เสียงใสดีครับชอบๆ เมื่อก่อนผมก็ชอบดังๆ แต่ตอนนี้หันมาฟังแบบรายละเอียดบ้าง ฟังไม่ค่อยดังแล้วครับ แต่เห็นคนอื่นดังๆ ก็ ...นิดหนึ่งครับ