สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11810
    Status
    โพส
    754

มาตรฐาน กระทู้แรกในคลับนี้ครับ

กำลังจะซื้อครับ ไปถามมาแล้วครับตัวเบนซิน มีสองรุ่นครับ แต่อยากได้สี่ประตู เบนซิน ไม่ยกสูง ไม่ทราบว่าทางมิตซูจะทำออกมาไหมครับ ตอนนี้มีแต่ตัวแคป กับสี่ประตู PLUS ตอนนี้ผมไปถามเซลล์บอกว่าดอกเบี้ยตอนนี้ 0.99 % ไม่ทราบว่าแพงไหมครับ ดาว 25 % ผ่อน 60 เดือน ของแถมปกติไม่มีไรเพิ่มจากที่เค้าได้กัน ตัวแคป เบนซินนะครับ ไม่ได้ส่วนรถเงินสดอะไรเลย ยังงี้แพงไปไหมครับ พี่ๆ ช่วยทีครับ ว่าต้องไปซื้อที่ไหนยังไงถึงได้คุ้มที่สุดครับ รถคันแรกด้วยครับ

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

มาตรฐาน Re: กระทู้แรกในคลับนี้ครับ

เปลี่ยนศูนย์ครับ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

มาตรฐาน Re: กระทู้แรกในคลับนี้ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vileness ดูโพส
    กำลังจะซื้อครับ ไปถามมาแล้วครับตัวเบนซิน มีสองรุ่นครับ แต่อยากได้สี่ประตู เบนซิน ไม่ยกสูง ไม่ทราบว่าทางมิตซูจะทำออกมาไหมครับ ตอนนี้มีแต่ตัวแคป กับสี่ประตู PLUS ตอนนี้ผมไปถามเซลล์บอกว่าดอกเบี้ยตอนนี้ 0.99 % ไม่ทราบว่าแพงไหมครับ ดาว 25 % ผ่อน 60 เดือน ของแถมปกติไม่มีไรเพิ่มจากที่เค้าได้กัน ตัวแคป เบนซินนะครับ ไม่ได้ส่วนรถเงินสดอะไรเลย ยังงี้แพงไปไหมครับ พี่ๆ ช่วยทีครับ ว่าต้องไปซื้อที่ไหนยังไงถึงได้คุ้มที่สุดครับ รถคันแรกด้วยครับ
    ไม่ค่อยมีข้อมูลครับ น้าต้องลองโทรถามหลายๆศูนย์ครับ
    ที่ไหนดีเอาที่นั่นเลยครับ
    ส่วนการบริการหลังการขาย ที่ไหนสะดวกเข้าที่นั่นได้ครับ

User ID
    11810
    Status
    โพส
    754

ครับๆๆ มี 0 แนะนำไหมครับเอาแบบแรงๆเลยครับ

ข้อมูลกระทู้