สวัสดีครับ พี่ๆ และเพื่อนๆ ชาว TritonClub
สมาชิกใหม่ ขอรายงานตัวครับ
PLus 4D สีดำ (ต 2782 ยุธยา) วิ่ง วังน้อย - นวนครครับ

ออกรถ 26/3/2010
ป้ายแดงเดือนแรกเคลมแนบ 0 สายเอเชีย หายแล้ว
ตอนนี้ 7800 โล พวงมาลัยเสียงดังฟี๊ดๆ เคลมเปลี่ยนแกนพวงมาลัย และ ยอย มาแล้ว 2 ตัว ยังไม่หาย ตอนนี้รอเคลม แร็คพวงมาลัยครับ ช่างที่ 0 วังน้อย วิเคราะห์ร่วมกับช่างที่ 0 ของ Mitsu ตกลงต้องเปลี่ยนแร็คพวงมาลัย

รถใหม่พึ่งถอดป้ายแดงมาไม่น่าเลย โค-ตะ-ระ เซ็ง ไม่รู้จะเจอแจ๊คพอร์ทอะไรอีก
เพื่อนสมาชิกท่านใดมีปัญหาอย่างผมบ้างครับช่วยผมด้วยครับ

ปล.ยังลงรูปไม่เป็นครับ