หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 60
    สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว chanwiputn
    User ID
    13674
    Status
    โพส
    547

มาตรฐาน ขอโทษที่นอกเรื่อ ขอเปรียบเทียบเขี ยวเล็บไทย-เขมรให้ดูครับ

แต่ที่น่าภูมิใจต นนี้บ้านเราสามาร ผลิตอาวุธจรวดDTI-1 โดยการร่วมมือระห ่างกองทัพกับสถาบ นเทคโนโลยีป้องกั นประเทศ ทีนี้จะยิงเท่าไห ่ก็ไม่อั้นเพราะบ านเราผลิตลูกจรวด เองได้ ที่สำคัญความแม่น ำสูง อำนาจทำลายล้างสู รัศมีเท่ากับ 2 สนามฟุตบอล ระยะยิงไปไกล 80-180กม.
    ตอนนี้เขมรกำลังฮ กเหิมยิงลูกจรวดBM21 ที่มีระยะยิง 40กม. การทำลายล้างก็เท ากับบ้าน 2 หลัง กำลังอึดอัดพอควร ป็นหวงชาวบ้านบริ วณแนวปะทะจัง
    มาแบ่งปัน ข้อมูลอัพเดทบางป ะการ เราไม่ต้องกังวลเ ื่องขีดความสามาร ของกองทัพไทยเลยน ่ะพี่น้อง อย่าว่ากันเนอะ!!!!
    อันนี้เบาะๆ เรียกน้ำย่อยน่ะ

รถที่ใช้สุดท้ายมาจบที่มิตซู

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว nitrus
    User ID
    14505
    Status
    โพส
    292

มาตรฐาน Re: ขอโทษที่นอกเรื่อ ขอเปรียบเทียบเขี ยวเล็บไทย-เขมรให้ดูครับ

ถูกใจ ถูกใจ ถูกใจ ถูกใจ
    -------------You '' ll Never Drink Alone-----------------

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว chalawan2010
    User ID
    11091
    Status
    โพส
    383

มาตรฐาน Re: ขอโทษที่นอกเรื่อ ขอเปรียบเทียบเขี ยวเล็บไทย-เขมรให้ดูครับ

จัดให้หนักๆเลยคร บ ถล่มให้เละเลยท้า ีท้าต่อยดีนัก เอาให้ไอ่ฮุนเซนต มันอยู่แต่ในรูไป ลยพวกขี้ฟ้องลืมบ ุญคุณ ผมว่าถ้าไทยจะแพ้ ็คงแพ้เพราะไทยหั หลังกันเองอ่ะนะ (พวกอิทธิพล+ผลประโ ยชน์อะ)
    เพื่อนแท้ต้องดูตอนลำบาก
    โทร.08 6627 1046

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว mckyparty
    User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,807

เรื่องงบประมาณ และศักยภาพ ไม่ห่วงเลยของเรา
    แต่ที่ห่วงคือผู้ ำทัพเรา
    บอกว่างบประมาณกอ ทัพน้อย
    อาวุธไม่เพียงพอ มิอาจใช้ได้เท่าท ่ต้องการเพราะเดี ยวหมด

งบประมาณเราเป็นอ นดับสองรองจากเวี ดนามครับ

TTC-Member:00856 TTC-Member รูปส่วนตัว joboysang
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    927

แต่ต่างกันอยู่อย างครับ ของเค้าใหม่ๆสดๆ ส่วนของเรา คิดเอาขนาดกองพัน ังโดนปล้นคลังแสง

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว pradikh
    User ID
    14061
    Status
    โพส
    25

เขมร ไม่กลัวครับ กลัวคนไทยฆ่ากันเ งน้าๆว่าไหมคับ

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว beertriton
    User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pradikh ดูโพส
    เขมร ไม่กลัวครับ กลัวคนไทยฆ่ากันเ งน้าๆว่าไหมคับ
    + 100
    ACC.com ตึกคอมชลบุรี จำหน่าย-ซ่อม คอมพิวเตอร์ โน้ตบุ๊ค เซ็ทระบบร้านเกมส์ราคากันเองที่สุด โทร-0863476977, LINE ID:beertriton, face:acccomchonburi

TTC-00243 TTC-Member รูปส่วนตัว kamol
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,256

น่าคิดครับ เค้าสามารถแทรกซึ เข้ามาได้ ไม่ว่าแรงงาน ขอทาน อื่นๆอีกมากมาย ไม่รู้ว่าเราเข้า ปสอดแนมได้มั๊ย ที่เห็นๆก็คนไทย7ค 5555 วันนี้ได้คุยกับท ารลพบุรีมาหน่วยป นใหญ่ของเราแม่นม าก ไม่ต้องห่วง
    ถ้าความกลัวไม่เกิด...ความกล้าก็จะไม่ตามมา...
    Ntech team By Rungreungelectronic กมล 085-1241650 จากไทรตั้นโตมาเปนปาปอดค๊าบ

TTC-00131 TTC-Member รูปส่วนตัว big10260(TTC00131)
    User ID
    39
    Status
    โพส
    366

มีแต่ไม่ใช้ = ไม่มี
    น้ำเงินฟ้า สง่าพลิ้ว ปลิวไสว

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว mckyparty
    User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,807

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big10260(TTC00131) ดูโพส
    มีแต่ไม่ใช้ = ไม่มี
    LIKE

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,807

บ้านข้างๆเรา ทุบกำแพงบ้านเราพ ง เพื่อจะเอาพื้นที สนามหญ้า แถมเอาขี้ปาใส่เร
    ทำเสร็จแล้ววิ่งไ ฟ้องเจ้าของหมู่บ านเราหาว่าเราเป็ นคนทำ??

แต่บ้านเรามีหมา หมาเราไปเห่า ไปไล่กัดคนทำ

เจ้าของบ้านของเร ดันไปเตะหมาเราตา มันจะได้เงียบๆ
    เพื่อจะไปคุยขอสง ศึกกับบ้านข้างๆ โดยแอบมีผลประโยช ์กันนิดๆหน่อยๆ

โดยปล่อยให้ บ้านพัง เสียพื้นที่บ้าน พื้นเปื้อนขี้ และหมาตาย แถมยังต้องไปแก้ต วกับเจ้าของหมู่บ านอีก

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว navyhawk
    User ID
    958
    Status
    โพส
    265

ดันรางพ่วงกล่องร งแหวนหลอกecuให้อาก ๋อัพเวอร์ ใจไม่ถึงก็เสียหน าให้ตัวเดิม ๆได้
    ถ้ามึนเส้นเขตแดน ังไม่รู้ว่ารั้วบ านตัวเองอยู่ตรงไ หนถัายังขาสั่นเพ าะข้างบ้านปาหินม โดนหัวลูกบ้านแตก ถ้าคนในบ้านยังคิ ว่าเรื่องของแก อย่าแตะเรื่องหาก นริมรั้วของฉัน ก็อย่าหวังพึ่งอา ุธมหาเทพเลย ผมไม่เคยเชื่อว่า ราจะรบใครชนะ ลองไปค้น ๆดูหลังจากยุคคอม ฯหมดไปแล้วการใช้ าวุธกระทบกระทั่ง ันทั้งพม่าเขมรลา วเราเคยชนะใครบ้า ฯ
    ....SO OTHERS MAY LIVE....

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว newton123
    User ID
    9482
    Status
    โพส
    574

พูดไม่ออกครับ...ดั ได้หัวหน้าพูดเก่ ...ทำเป็นหัวหมอ
    ไม่เคยท้าตีท้าต่ ยกับใคร...แถมยัเคย หนีเกณฑ์ทหารอีก
    มีอะไรก้จะเอากฏห ายมาขู่
    ดู อีหยิบ ซิครับ กฏหมาย ทำอะไรพลังของประ าชนไม่ได้
    เมื่อก่อนเคยมีอย ่คนนึง ได้ชื่อว่า นักรบตาพญา เอารถถัง
    บุกเข้าไปถึงบ้าน ้าศึก " มึงฆ่ากรูหนึ่งกร ฆ่ามึงสิบ "
    ต้องหาคนอย่างนี้ าคุมกองทัพ...หุหุห ...

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว myjoefiend
    User ID
    957
    Status
    โพส
    3,563

ผมว่าเรื่องอาวุธ ัไม่น่าจะเอามาอว กันเท่าไหร่หลอกน ๊ะครับ เพราะดูแล้ถ้ามีค ที่มีเชื้อสาย หรืออยู่ประเทศนั น บางทีเค้าอาจะไม่ อใจเอา ผมว่า หาเรื่องเริงนรงค ปรองดองกันน่าจะด กว่าครับ เช่น ยก ตัวปราสาทออกไปจา ผืนแผ่นดินไทย แล้วกลับมาเป็นพี น้องกันเหมือนเดิ เศรฐกิจ โซนเอเชียเรา จะได้สู้กับฝั่งท งตะวันออกได้ ว่าดีกว่ามั้ยครั ร่วมกันพัฒนาประเ ศดีกว่าทะเลาะกัน ละเศรฐกิจหยุดเดิ นหรือเดินถอยหลัง สู้ไปก็มีแต่เสีย ับเสีย
    TRITON MEGACAP 2.5 GL. 90 HP.GREEN COLOR เพราะม้าน้อยเลยต้องขับเบาๆเอาแค่ 80 น๊ะจ๊ะที่รัก จุ๊ฟๆ _โจ้.0891336213,0866206213_

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,807

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ผมว่าเรื่องอาวุธ ัไม่น่าจะเอามาอว กันเท่าไหร่หลอกน ๊ะครับ เพราะดูแล้ถ้ามีค ที่มีเชื้อสาย หรืออยู่ประเทศนั น บางทีเค้าอาจะไม่ อใจเอา ผมว่า หาเรื่องเริงนรงค ปรองดองกันน่าจะด กว่าครับ เช่น ยก ตัวปราสาทออกไปจา ผืนแผ่นดินไทย แล้วกลับมาเป็นพี น้องกันเหมือนเดิ เศรฐกิจ โซนเอเชียเรา จะได้สู้กับฝั่งท งตะวันออกได้ ว่าดีกว่ามั้ยครั ร่วมกันพัฒนาประเ ศดีกว่าทะเลาะกัน ละเศรฐกิจหยุดเดิ นหรือเดินถอยหลัง สู้ไปก็มีแต่เสีย ับเสีย
    ตัวปราสาทออกไป แต่ทางขึ้นมันอยู ฝั่งไทยอ่ะครับ
    ถ้ายอมก้อต้องลาก ผนที่ ที่จะเสียยาวไปยั ตราดครึ่งจังหวัด รับน้า เรื่องมันยาวมากค ับน้า มันไม่ใช่แค่ปราส ท ฮุนเซนมันไม่ได้ส ใจปราสาทเลยจริงๆ ตอนนี้
    ถ้ามันสนใจจริงมั ไม่ยิงใส่พื้นที่ นุรักษ์ครับ มันสนใจของที่อยู ในทะเลครับ

มาเรียนประวัติศา ตร์สนุกๆกันนะครั
    คนไทยเราไม่ยอมมา ั้งแต่ก่อนสมัยจอ พลสฤษฐ์(ขออภัยสะ ดไม่ถูก) แล้วครับ คือเราโดนประเทศฝ ั่งเศส บังคับให้เซ็นยกพ ้นที่แถวนั้นไป มาตราส่วนโบราณคื 1:200,000 ที่ทะเลาะกันครับ
    จริงๆแล้วต้อง 1:2,000,000 ครับ เพราะประเทศไทยเร ใช้อันหลังมาตลอด รับ (ย้ำเน้นๆ)
    แต่เรายังมีสิทธิ ที่จะไม่ยอมรับคร บ มาถึงสมัยท่านจอม ลก้อไม่ยอมรับ
    จนมาถึงท่านชวน ไม่แน่ใจว่าด้วยก รรู้เท่าไม่ถึงกา ณ์หรือประการใด ไปตกลงทำ MOU เอาไว้ครับ สิ่งที่ท่านจอมพล ึงดันเอาไว้ เลยเป็นการเข้าทา เขมรทันที

จนมาถึงตอนนี้ ปัญหาเรื้อรัง ชักใยครับ และมีผลประโยชน์ใ ทะเลมาเกี่ยวข้อง หาศาล
    มูลค่า ล้านล้านบาท ซึ่งถ้าเอาเงินจำ วนนี้มาเพียง 1% จะสามารถทำให้ชุม นไทยทุกชุมชน รักษาโรคได้ฟรี ทั้งประเทศ เยอะมั้ยล่ะครับ?
    แล้วนักการเมืองช ่วๆมันจะไปยื้อทำ ม ขายชาติไปซะเลยดี ว่า เสียพื้นที่แค่นิ เดียว ได้เงินกลับมาเพี บ

ตอนนี้รัฐก้อเลยม โจมตีกลุ่มทางการ มืองที่เคลื่อนไห วแทน อย่างน่าสงสัยว่า ำไมไม่ไปรบ เพื่อรักษาพื้นที คืน

ประเด็นแรงกระบวน ารก้อคือ
    -มีการเจรจาลับกัน องประเทศ ชี้เป้าในไทย
    -ทำสงคราม ยิงระเบิดโดยมาร์ จุดไว้เรียบร้อย (ข้อสังเกตทางการท ารว่า ทำไมไม่ยิงใส่ทหา เป็นหลัก แต่ยิงใส่บ้านเรื น โรงเรียน วัดแทน)
    -ทำเรื่องให้วุ่นว ย เพื่อโยนไปให้กลุ มผู้ชุมนุมรับผิด อ้างว่ามีการชุมน มแล้วทำให้เกิดสง ราม เพื่อออก พรบ ความมั่นคงมาสลาย ารชุมนุม
    -เรื่องเงียบแล้ว นักการเมืองก้อหา ินกันเนียนๆ
    -ไทยก้อเสียดินแดน ี่บรรพบุรุษรักษา าให้ เป็นครั้งที่ 15 ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว ZELDA
    User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,409

เห้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เหนื่อยใจ เว้นไว้สักเว็บ เหอะ
    เรื่อง การเมือง เนี่ย
    โยงกันจนได้
    zelda-th@hotmail.com

TTC-02122 TTC-Member รูปส่วนตัว AKNet
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,521

แล้วถ้าปราสาทพระ ิหารหายไปจากโลกน ้ละ มันจะมาแย่งอีกมั ย ถามแบบเด็กๆในร้า มาถามผมนะครับ ผมเองก็ตอบเด็กๆไ ่ถูกเหมือนกัน
    ไม่ใช่gooru ไม่ได้รู้ทุกเรื่อง
    akinternetแอดlive.com Tel.089-771-8244

TTC-00363 TTC-Member รูปส่วนตัว dsign
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,293

...เดี๋ยวก็วกมาการ มืองเชื่อดิ ตรูละเบี่ย...

...เมพๆกันทั้งนั้น ยุบสภารอบนี้ก็ไป มัครลงเลือกตั้งบ ิหารบ้านเมืองกัน นะฮะ อยากได้ สส. ขับไตรตั้นกะเค้า ูสักที เพื่อเป็นเกียรติ ระวัติของคลับเรา. ..

ปล.ไม่ได้มายี ยวน กวนใจใครนะฮะ แต่ขอบอกตามตรงว่ เบื่อ มากกกกกกกก
    ...KMIT'L... ID.ED.24...

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,807

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    แล้วถ้าปราสาทพระ ิหารหายไปจากโลกน ้ละ มันจะมาแย่งอีกมั ย ถามแบบเด็กๆในร้า มาถามผมนะครับ ผมเองก็ตอบเด็กๆไ ่ถูกเหมือนกัน
    ตอบแบบไม่ต้องคิด ด้เลยว่า มันไม่แคร์เลยแม้ ต่น้อยครับ
    ถ้ามันแคร์มันไม่ ิงใส่รอบๆปราสาทห อกครับ โอกาสพลาดสูงมาก

พื้นที่บนบก และทะเล หอมหวานกว่าเยอะม กมาย

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,807

ผมก้อเบื่อ การเปนทหารโง่ๆที ทำอะไรไม่ได้เลย
    พูดมากก้อโดนเหน็ โดนว่า
    ตรงไหนไม่จริง หรือมีข้อมูลมาเล ากัน ช่วยมาแย้งด้วยคร บ

ผมก้อไม่ได้ฉลาดอ ไร ตอนนี้ไม่ได้ถูกเ ียกไปคุมก้อได้แต เล่าให้เพื่อนๆฟั งแก้เครียด
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย mckyparty : 09-02-2011 เมื่อ 22:32

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้