สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 13 จากทั้งหมด 13

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16370
    Status
    โพส
    101

มาตรฐาน ช่วยพิจารณาด้วยคับ

พร้อมแถมฟรีประกันภัยชั้น1+พรบ(ศรีเมือง)ซ่อมห้างค่ะฟิลม์ลามิน่าหน้าเต็มรอบคัน รับประกัน 7 ปี (3m ก็ได้ค่ะ)ค่าจดทะเบียน 6,500 บาทกระบะไลเนอร์มิตซู ครอบกระจกมองข้างมีไฟสีตามตัวรถพ่นกันสนิมรับประกัน 6 ปี กรอบครอบไฟหน้า – หลัง – กะบะหลังโครเนี่ยม - ไฟเลี้ยวกันสาดข้างประตูสีดำ (มีคำว่าไทตัน ) ล็อกเทค ออโต้ล๊อคตัดสตาร์ท เคลือบสีล๊อคยางอะไหล่ พวงกุญแจ
    เซ็นเซอร์ถอยหลัง
    ,กล้องสคับเพลทผ้าคลุมรถ หลุมมือจับ,มือจับโครเนี่ยม(ยี่ห้อฟิต)กรอบป้ายทะเบียน (แรลลี่อาร์ท)ผ้ายางปูพื้นส่วนลดอะไหล่ 10-15%
    รับประกัน 5 ปี 150,000 กิโลเมตรฟรี คูปองค่าแรง 100,000 บาทพร้อมรับ GPS ผ่านในเดือน 15 เมษายนนี้ค่ะ

เป็นไงบ้างคับโปรโมชั่น 4d v/g m11 อันไหนไม่ดีบอกด้วยคับ เปลี่ยนหรือเพิ่มเป็นอันไหนบอกด้วยนะคับ ติชมหน่อยคับ

User ID
    7195
    Status
    โพส
    510

มาตรฐาน Re: ช่วยพิจารณาด้วยคับ

-ถามค้วยพ่นกันสนิมมาจากโรงหรือพ่นข้างนอก
    -ส่วนลดเท่าไหร่
    -คูปองน้ำมันมีหรือเปล่า
    อย่าอื่นก็ok

User ID
    16370
    Status
    โพส
    101

มาตรฐาน Re: ช่วยพิจารณาด้วยคับ

พ่นกันสนิมที่ไหนดีคับ

User ID
    8227
    Status
    โพส
    56

ได้เยอะกว่าผมซะอีก อิจฉาๆๆๆ

nirvanatz
    ผู้เยี่ยมชม

พ่นข้างนอกครับ

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

ก็ได้เยอะอยู่นะครับ ลองขอส่วนลดเงินสดด้วยสิครับ

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NCO ดูโพส
    พร้อมแถมฟรีประกันภัยชั้น1+พรบ(ศรีเมือง)ซ่อมห้างค่ะ
    ฟิลม์ลามิน่าหน้าเต็มรอบคัน รับประกัน
    7 ปี (3m ก็ได้ค่ะ)
    ค่าจดทะเบียน 6,500 บาท
    กระบะไลเนอร์มิตซู
    ครอบกระจกมองข้างมีไฟสีตามตัวรถ
    พ่นกันสนิมรับประกัน 6 ปี
    กรอบครอบไฟหน้า – หลัง – กะบะหลังโครเนี่ยม - ไฟเลี้ยว

กันสาดข้างประตูสีดำ (มีคำว่าไทตัน )

ล็อกเทค
    ออโต้ล๊อคตัดสตาร์ท
    เคลือบสี
    ล๊อคยางอะไหล่
    พวงกุญแจ
    เซ็นเซอร์ถอยหลัง
    ,กล้อง
    สคับเพลท
    ผ้าคลุมรถ
    หลุมมือจับ,มือจับโครเนี่ยม(ยี่ห้อฟิต)
    กรอบป้ายทะเบียน (แรลลี่อาร์ท)
    ผ้ายางปูพื้นส่วนลดอะไหล่ 10-15%
    รับประกัน 5 ปี 150,000 กิโลเมตร
    ฟรี คูปองค่าแรง 100,000 บาท
    พร้อมรับ GPS ผ่านในเดือน 15 เมษายนนี้ค่ะ

เป็นไงบ้างคับโปรโมชั่น 4d v/g m11 อันไหนไม่ดีบอกด้วยคับ เปลี่ยนหรือเพิ่มเป็นอันไหนบอกด้วยนะคับ ติชมหน่อยคับ
    เยอะดี ครับ ของเยอะขนาดนี้คงไม่มีส่วนลดใช่ไหม ครับ ดอกแพงไหม

User ID
    16370
    Status
    โพส
    101

กันสาดสีอะไรสวยคับ และที่ครอบโครเนี่ยมทุกที่ใช้ยี่ห้อของอะไรคับ รถผมสีขาวคับ

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

น้ามีมี่ ดอกปกติหรือดอกถูกครับ ถ้าดอกปกติขอส่วนลดเงินสดได้อีก ถ้าดอกถูกได้แต่ของแถมแบบจุใจอย่างนี้ถือว่าคุ้มแล้วครับ ว่าแต่ 0 ไหนครับนิ
    ล็อคเทคแบบตัดสตาร์ทจิงหรือเปล่า วันรับรถให้ใส่เกียร์ p ไว้ แล้วดึงล๊อคเทคกับกดปุ่มที่ 2 หลังตัวดึงแล้วลองสตาร์ทดูนะครับ ว่าสตาร์ทติดมั้ย ถ้าติดขอเงินส่วนต่างจากเซลล์ด้วยนะครับ เพราะมันจะมีแบบตัดสตาร์ทกับแบบธรรมดา ส่วนใหญ่จะแถมตัวธรรมดากันซะมากกว่า ราคาส่วนต่างๆกันเกือบๆ 1000

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

พร้อมแถมฟรีประกันภัยชั้น1+พรบ(ศรีเมือง)ซ่อมห้างค่ะ// มีอยุ่เเล้วครับตั้งเเต่ออกรถทุกที่
    ฟิลม์ลามิน่าหน้าเต็มรอบคัน รับประกัน 7 ปี (3m ก็ได้ค่ะ)// เเล้วเเต่คับ ต้องดูใบรับประกันด้วยครับ
    ค่าจดทะเบียน 6,500 บาท // ส่วนใหญ่เเถมอยุ่เเล้ว
    กระบะไลเนอร์มิตซู // ระวังกัดขอบกกระบะ ของศูนยื 5500 ของเเอโร 4500
    ครอบกระจกมองข้างมีไฟสี // ของยี่ห้อ อะไรครับ
    ตามตัวรถ
    พ่นกันสนิมรับประกัน 6 ปี // ก่อนพ่นต้องถามคับ ว่า พ่นกันสนิมสีอะไร ถ้าดำ จะกัดลุกยาง เเบบ รถน้าเปา ครับ ถ้าเป็นสีน้ำตาล โอเค เลย
    กรอบครอบไฟหน้า – หลัง – กะบะหลังโครเนี่ยม - ไฟเลี้ยวกันสาดข้างประตูสีดำ (มีคำว่าไทตัน ) ล็อกเทค ออโต้ล๊อคตัดสตาร์ท / เลือก กล่องส้ม ล้อคเทลเเบบตัดstar ดีกว่า ติดข้างนอก 2500 ครับ
    เคลือบสีล๊อคยางอะไหล่ // ไม่เท่าไหร่
    พวงกุญแจ // ไม่เท่าไหร่
    เซ็นเซอร์ถอยหลัง // ของอะไรคับ abg รึป่าว ติดกี่จุด ถ้า 2 ของabg ประมาณ 4500
    ,กล้อง // ต้องดูยี่ห้อ ที่ติดครับ ไม่เกิน 3500
    สคับเพลท // ต้องดูยี่ห้อ ครับ ไม่เกิน 3000
    ผ้าคลุมรถ หลุมมือจับ,มือจับโครเนี่ยม(ยี่ห้อฟิต)
    // ไม่เกิน 600ครับข้างนอก
    ผ้ายางปูพื้น// ไม่เท่าไหร่
    ส่วนลดอะไหล่
    10-15% // มีอยุ่เเล้ว

รับประกัน 5 ปี 150,000 กิโลเมตรฟรี // มีอยุ่เเล้วคับ ทุกศุนย์
    คูปองค่าแรง 100,000 บาทพร้อมรับ GPS ผ่านในเดือน 15 เมษายนนี้ค่ะ

User ID
    16370
    Status
    โพส
    101

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ton20 ดูโพส
    พร้อมแถมฟรีประกันภัยชั้น1+พรบ(ศรีเมือง)ซ่อมห้างค่ะ// มีอยุ่เเล้วครับตั้งเเต่ออกรถทุกที่
    ฟิลม์ลามิน่าหน้าเต็มรอบคัน รับประกัน 7 ปี (3m ก็ได้ค่ะ)// เเล้วเเต่คับ ต้องดูใบรับประกันด้วยครับ ติด 60/80 หรือ 80/80 หรือเท่าไร่ดีคับ (รถสีขาว)
    ค่าจดทะเบียน 6,500 บาท // ส่วนใหญ่เเถมอยุ่เเล้ว
    กระบะไลเนอร์มิตซู // ระวังกัดขอบกกระบะ ของศูนยื 5500 ของเเอโร 4500
    ครอบกระจกมองข้างมีไฟสี // ของยี่ห้อ อะไรครับ ยี่ห้อไหนดีสวยคับ
    ตามตัวรถ
    พ่นกันสนิมรับประกัน 6 ปี // ก่อนพ่นต้องถามคับ ว่า พ่นกันสนิมสีอะไร ถ้าดำ จะกัดลุกยาง เเบบ รถน้าเปา ครับ ถ้าเป็นสีน้ำตาล โอเค เลย
    กรอบครอบไฟหน้า – หลัง – กะบะหลังโครเนี่ยม - ไฟเลี้ยวกันสาดข้างประตูสีดำ (มีคำว่าไทตัน ) ล็อกเทค ออโต้ล๊อคตัดสตาร์ท / เลือก กล่องส้ม ล้อคเทลเเบบตัดstar ดีกว่า ติดข้างนอก 2500 ครับ
    เคลือบสีล๊อคยางอะไหล่ // ไม่เท่าไหร่
    พวงกุญแจ // ไม่เท่าไหร่
    เซ็นเซอร์ถอยหลัง // ของอะไรคับ abg รึป่าว ติดกี่จุด ถ้า 2 ของabg ประมาณ 4500
    ,กล้อง // ต้องดูยี่ห้อ ที่ติดครับ ไม่เกิน 3500
    สคับเพลท // ต้องดูยี่ห้อ ครับ ไม่เกิน 3000
    ผ้าคลุมรถ หลุมมือจับ,มือจับโครเนี่ยม(ยี่ห้อฟิต)
    // ไม่เกิน 600ครับข้างนอกผ้ายางปูพื้น// ไม่เท่าไหร่
    ส่วนลดอะไหล่
    10-15% // มีอยุ่เเล้ว

รับประกัน 5 ปี 150,000 กิโลเมตรฟรี // มีอยุ่เเล้วคับ ทุกศุนย์
    คูปองค่าแรง 100,000 บาทพร้อมรับ GPS ผ่านในเดือน 15 เมษายนนี้ค่ะ

ทุกรายการขอน้าๆๆช่วยบอกยี่ห้อหรืออันไหนดีกว่า ,เปลี่ยนเป็นอะไร เจาะจงเน้นๆๆเลยคับ

User ID
    14044
    Status
    โพส
    114

ได้เยอะจัง.........แบบว่าอิจฉา

User ID
    8227
    Status
    โพส
    56

ปาดดดดดดดดด ติโถ่ หะแหล่มแล้วววววว ได้เยอะจังเลยครับ

ข้อมูลกระทู้