สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว รณรงค์
    User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,307

มาตรฐาน ลูกยางเบ้าโช๊ค

ตามหาครับ..น้าๆท่านใดที่มีหรือเก็บไว้ไม่ได้ใช้..นำ มาแปลงสินทรัพย์เป็นทุนน๊ะครับ..พอดีของผมแตกครับ..ย ังหาเปลี่ยนไม่ได้..ขอบคุณครับ..เป็นตัขับ 4 น๊ะครับ..หรือของพลัส..น่าจะใส่กันได้ครับ..

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member รูปส่วนตัว chairat_k
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    2,013

มาตรฐาน ตอบ: ลูกยางเบ้าโช๊ค

ศรีสยามแปดริ้ว ตัวละ 170 บาท แท้ห้างไม่มี ต้องยกทั้งเบ้าโช็ค(กรวยประคองสปริง+ยางรอง)
    TOP Triton FC & Liverpool FC , KMIT'L Agie #26
    TOP 2932 Triton 4x4 พอเพียงแต่งไว้จ่ายกับข้าว

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว รณรงค์
    User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,307

ขอบคุณครับ..น้าท๊อป...

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member รูปส่วนตัว coppy42
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,600

ดินน้ำมันของลูกยัดไปก่อน 55555
    - - // ..ลุยเดี่ยวเที่ยวเรื่อยไป ไร้สังกัต.. \\
    - -*ก็ไม่ได้เป็นผู้รู้แค่เจอปัญหาก็มาแบ่งปันกัน*

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member รูปส่วนตัว chairat_k
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    2,013

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ดินน้ำมันของลูกยัดไปก่อน 55555
    ผมก็แนะนำไปแบป๋าติ๊ก เลย กร๊ากกกกกกกกกกกก
    TOP Triton FC & Liverpool FC , KMIT'L Agie #26
    TOP 2932 Triton 4x4 พอเพียงแต่งไว้จ่ายกับข้าว

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว rmd
    User ID
    19137
    Status
    โพส
    1,513

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chairat_k ดูโพส
    ศรีสยามแปดริ้ว ตัวละ 170 บาท แท้ห้างไม่มี ต้องยกทั้งเบ้าโช็ค(กรวยประคองสปริง+ยางรอง)
    ร้านนี้เค๊าน่ารักนะคะ เคยถามซื้อฝาสูบ4m41เค๊าไม่มีแต่เค๊าเสนอขายฝา4m42ให ้แทนบอกเหลือดีกว่าขาด(4m40)....... เอากะเค๊าดิ
    Add2 UP ultimate suspension for offroad and drag-racing : http://www.facebook.com/Add2Up

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,307

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก.. ..ฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว somnate
    User ID
    47949
    Status
    โพส
    68

โช๊คคู่หน้า ESK ชุดยางที่แถมมาในกล่องมันใส่กับ Plus ไม่ได้ครับ ผมเปลี่ยนมาแล้วตอนนี้ใช้ชุดยางรองเดิมๆติดรถมาทั้งห มด แต่โช๊คใหม่ ตอนชะลอขึ้นลูกระนาคแถวบ้านผมสังเกตุจะมีเสียงเอี๊ยด ๆด้านหน้าเบาๆ ครับ เกี่ยวกับจุดนี้หรือเปล่า แล้วผมต้องแก้ยังไงได้บ้างครับ.
    ! ไม่ถึงต้องเขย่ง ไม่เก่งต้องขยัน

ข้อมูลกระทู้