หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 33

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว Gasjan
    User ID
    3285
    Status
    โพส
    193

มาตรฐาน ขอโทษครับพี่

นี่คือคำพูดที่มาจากคนที่เคยพูดให้ผมตอนผมตัดสินใจซื ้อเจ้าตั้นเมื่อสี่ปีก่อน เขาเคยพูดไว้ว่าซื้อมาทำไม กินน้ำมัน อะไหร่แพง ขายต่อก็ยากราคาต่ำ รูปร่างเหมือนปลัดคิก พอตอนปลายปี 54 ผมเห็นเขาไปเอาเจ้าตั้นมาก็แปลกใจ เข้าไปถาม เอ้าไหนบอกว่าเจ้าตั้นไม่ดีไงไหงไปถอยมาล่ะ เขาบอกว่าช่วงทีไปถอยมาพอดีเจ้าตลาดเขาเจอปัญหาเรื่อ งน้ำท่วมจองรถนานกว่าจะได้พอดี มิตซู จองแล้วได้ไวจำเป็นต้องใช้รถด้วยเลยไม่มีทางเลือกจำเ ป็นต้องเอา แต่หลังจากหนึ่งปีผมรู้แล้วว่าทำไมพี่ถึงเลือกเจ้าตั ้นกัน ผมตอบไปว่าไม่เป็นไร triton ไม่ลองใช้ไม่รู้หรอกไอ้น้อง 555 สุดท้ายที่แนะนำ tritonclub สิแล้วเองจะรู้ว่า triton ยังมีดีอีก
    "พระธาตุเชิงชุมคู่บ้าน พระตำหนักภูพานคู่เมือง งามลือเลื่องหนองหาร แลตระการปราสาทผึ้ง สวยสุดซึ้งสาวภูไท ถิ่นมั่นในพุทธธรรม"

Freedom TTC-Member รูปส่วนตัว MatrixMaster
    User ID
    21614
    Status
    โพส
    544

มาตรฐาน ตอบ: ขอโทษครับพี่

เชื่อในพลัง มั่นในสไตล์
    ตูน บอดี้สแลม
    | น้าหนึ่ง Plus4D เทาดำ | สมการเบอร์โทร x84-xxx-9214 ; x=0 |
    | สะพานสี่ ปลวกแดง ระยอง - บ่อวิน ศรีราชา ชลบุรี | Rayong "ขับ" Triton 124 |

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว W-ut
    User ID
    833
    Status
    โพส
    5,667

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Gasjan ดูโพส
    นี่คือคำพูดที่มาจากคนที่เคยพูดให้ผมตอนผมตัดสินใจซื ้อเจ้าตั้นเมื่อสี่ปีก่อน เขาเคยพูดไว้ว่าซื้อมาทำไม กินน้ำมัน อะไหร่แพง ขายต่อก็ยากราคาต่ำ รูปร่างเหมือนปลัดคิก พอตอนปลายปี 54 ผมเห็นเขาไปเอาเจ้าตั้นมาก็แปลกใจ เข้าไปถาม เอ้าไหนบอกว่าเจ้าตั้นไม่ดีไงไหงไปถอยมาล่ะ เขาบอกว่าช่วงทีไปถอยมาพอดีเจ้าตลาดเขาเจอปัญหาเรื่อ งน้ำท่วมจองรถนานกว่าจะได้พอดี มิตซู จองแล้วได้ไวจำเป็นต้องใช้รถด้วยเลยไม่มีทางเลือกจำเ ป็นต้องเอา แต่หลังจากหนึ่งปีผมรู้แล้วว่าทำไมพี่ถึงเลือกเจ้าตั ้นกัน ผมตอบไปว่าไม่เป็นไร triton ไม่ลองใช้ไม่รู้หรอกไอ้น้อง 555 สุดท้ายที่แนะนำ tritonclub สิแล้วเองจะรู้ว่า triton ยังมีดีอีก

เมื่อก่อนซื้อคิดหนัก จนมีเพื่อนคนนึง ล๊อคอิน happymate สนิทกัน มันออกมาสอง
    บ้านผม ก็สองแล้ว ล่าสุดพลัสวีจี
    วุฒิ-บางแค 081-8306773 ทำงานบางแค เกิดสมุทรสาคร อยู่บางบอน ชอบไปอุบล
    ติดตั้งกล่อง ยกห้วฉีด ดันราง prospeed ติดเองจูนเอง เนียน วิ่ง ซิ่งได้ ใส่กล่องไปแล้วว่างๆมาดูตารางจูนกันมั่งนะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว ploy.phothong
    User ID
    42561
    Status
    โพส
    148

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Gasjan ดูโพส
    เชื่อในพลัง มั่นในสไตล์

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว MiNi_XXL
    User ID
    8767
    Status
    โพส
    7,053

ผมก็คันที่สองครับ
    Page : www.facebook.com/aekracingaccessories
    ID Line : aekutopia Mobile : 081 987 6286 . 086 987 6233

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว prayut
    User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,804

ผมคันแรกครับผม5555
    ที่สำคัญ กำลังผ่อนครับผม
    ต้องเลือกระหว่างความต้องการ กับความจำเป็น ยุทธ 087-8049972

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว kamyu
    User ID
    26131
    Status
    โพส
    4,023

ที่บ้านผมตระกูลนิสสันครับ พ่อขับบิ๊กเอ็มตัวเก่า แล้วก็มีurvanอีกคันไว้ส่งนักเรียน ผมมีนาวาร่า
    พอดีมีเหตุให้ต้องขายนาวาร่า แล้วก็แหกคอกมาขับtritonเป็นมิตซูคันแรกของบ้านเลย(ต อนแรกพ่อแทบไม่คุยด้วยเลย จริงๆเขาเคืองตั้งแต่บอกขายนาวาร่าแล้ว)
    ไม่มี"เงินมาก"เท่าเขา
    ก็ไม่ได้หมายความว่า"เราจน" ++๐๘๙-๐๘๙๑๖๗๔++ แจ๊คครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว tuinui
    User ID
    32453
    Status
    โพส
    238

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamyu ดูโพส
    ที่บ้านผมตระกูลนิสสันครับ พ่อขับบิ๊กเอ็มตัวเก่า แล้วก็มีurvanอีกคันไว้ส่งนักเรียน ผมมีนาวาร่า
    พอดีมีเหตุให้ต้องขายนาวาร่า แล้วก็แหกคอกมาขับtritonเป็นมิตซูคันแรกของบ้านเลย(ต อนแรกพ่อแทบไม่คุยด้วยเลย จริงๆเขาเคืองตั้งแต่บอกขายนาวาร่าแล้ว)
    เหมือนผมเลยครับน้า แต่ของผมขายฟรอนเทียร์ที่บ้านอยากได้นาวาร่า แต่ผมอยากได้เจ้าตั้นก็เลยแอบไปจองเจ้าตั่น..แล้วใกล ้ ๆ วันรับรถเพิ่งจะบอกที่บ้านว่าออกเจ้าตั่น...อิอิอิ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tuinui : 20-01-2013 เมื่อ 23:14
    ไทรทันไม่ได้มีไว้ขับแข่งขัน...แค่แบ่งปันความมันบนท้องถนน....^__^ tum 0835433151 ( cannadian_pk@hotmail.com )

TTC-00243 TTC-Member รูปส่วนตัว kamol
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,278

ตามมาแอบฟังครับ แล้วแอบ+++++1ด้วย
    ถ้าความกลัวไม่เกิด...ความกล้าก็จะไม่ตามมา...
    Ntech team By Rungreungelectronic กมล 085-1241650 จากไทรตั้นโตมาเปนปาปอดค๊าบ

ttc-02963 TTC-Member รูปส่วนตัว ตั้ม ลาดหลุมแก้ว
    User ID
    17867
    Status
    โพส
    480

บ้านผมใช้มิตซูมาตลอดตั้งแต่เฉินหลง ไซโคลน แอโร่ สตราด้า และไทรทัน แค็ปกะตอนเดียว ไม่เคยคิดเลยว่าคิดผิดที่ใช้มิตซู
    Tel 089-7472492 ตั้ม ครับผม

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว phanpt
    User ID
    38734
    Status
    โพส
    1,081

ทีแรกก็คิดเหมือนกันเรื่องรูปทรงของไทรทันครับ
    สุดท้ายก็ พลัส 4 ประตู
    ตอนนี้เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม
    รับส่งสินค้า แช่เย็น Fresh ทั่วประเทศ รถควบคุมอุณหภูมิครับ(อยู่ อยุธยา)
    ติดต่อสอบถามได้ครับ 087-1078173 พันธ์

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว Rage Triton
    User ID
    934
    Status
    โพส
    76

ของผม 7 ปี ที่ Triton เกิด ผม 3 คัน แล้วครับ ของมันดี อย่าให้พูด
    Rage Triton TTC-00209 Tel. 087-2496047
    E-mail : n.ung.9@hotmail.com"

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว รณรงค์
    User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,308

ฮาาาาาาาา..เสพติดแล้ว..เลิกยากครับ...ยิ่งนาน..ยิ่ง ผูกพันธ์..

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member รูปส่วนตัว jessada
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,750

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ phanpt ดูโพส
    ทีแรกก็คิดเหมือนกันเรื่องรูปทรงของไทรทันครับ
    สุดท้ายก็ พลัส 4 ประตู
    ตอนนี้เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม
    เหมือนผมเลยตอนไทรทันออกมาใหม่ ๆ ผมดูแล้วรูปทรงมันช่างไม่เตะตาเตะใจผมเลย สรุปคือไม่ชอบเอาซะเลย หลังจากผ่านไปไม่กี่ปี ผมก็คว้ำมาครอบครอง 1 คัน รุ่น m10 และไม่คิดที่จะเปลี่ยนอีกเลย
    TTC-02177

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    39902
    Status
    โพส
    65

ตอนที่ triton ออกมาใหม่ๆชอบเลยครับ แปลกไม่เหมือนใครถึงแม้ว่าหน้าตาจะไม่ค่อยเหมือนชาวบ ้าน บางคนว่าเหมือนปลัดคิกก็ช่างเค้า ผมชอบของผม ยิ่งใช้ยิ่งชอบครับ ตอนนี้ใช้มา 4ปีแล้ว ไม่เคยกวนใจเลย ผมกลายเป็นสาวกมิตซูไปซะแล้ว " คันนี้ รักโคตร "

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว nongtaoja
    User ID
    9915
    Status
    โพส
    382

ผมก็คันที่ 2 แล้วเหมือนกันครับ..คันแรก 116 ม้า ใจมันใฝ่สูงตอนนี้เลยกลายมาเป็น Plus 2013 แล้วคร้าบบบบบบ....อิอิ.+++++

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว suchart
    User ID
    26345
    Status
    โพส
    120

ผมเห็นครั้งแรก รถอะไรวะแปลกดี ชอบเลยคับผม ตัดสินใจไปซื้อเลย น้าข้างบ้านถามคิดยังไงถึงซื้อไทรทัน สรุปแถวบ้านผมชอบอยู่คนเดียว ของผม ปี 08 116 4ประตู คันแรกในหมู่บ้านเลยคับผม ตอนนี้เป็น 10 แล้วคับ (ใครมองไทรทันไม่สวย ผมว่าตาไม่ถึงคับผม)

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว DN-TT19
    User ID
    3283
    Status
    โพส
    629

" triton " ใช้แล้วรัก ขับแล้วหลง อิอิ
    WWW.THAITRITONCLUB.COM

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว aboutAke
    User ID
    42383
    Status
    โพส
    153

แหม่ ...

ผมนี่ก็โดนเต็ม ๆ ครับ ผบ และ แม่ยายไม่ชอบเอาเสียเลย สุดท้ายผมได้มา และลองขับได้ไม่กี่วันถึงกับหลงรักเลยทีเดียว
    http://livepattaya.blogspot.com - กิน เล่น เที่ยวที่พัทยา

สมาชิกถาวร TTC-Member รูปส่วนตัว ละอ่อนเหลือกำ!
    User ID
    13860
    Status
    โพส
    2,819

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nongtaoja ดูโพส
    ผมก็คันที่ 2 แล้วเหมือนกันครับ..คันแรก 116 ม้า ใจมันใฝ่สูงตอนนี้เลยกลายมาเป็น Plus 2013 แล้วคร้าบบบบบบ....อิอิ.+++++
    เหมือนผมเลยครับน้า คันแรกแค๊ป116 ปี2010 คันใหม่ 4d 178hp MT ปี2013 เพราะผม"เชื่อในพลัง มั่นในสไตล์"
    man_om@hotmail.com 089-5191490 เคารพสิทธิซึ่งกันและกัน

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้