หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 24

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3793
    Status
    โพส
    499

มาตรฐาน บันไดข้างสีดำ

ไปติดมาแล้วครับบันไดข้างสีดำจากน้าวุฒิบางแคผู้ให้การสนับสนุนโดยไม่คิดเงินและน้าลมหนาวเงาใจผู้นำทางไปบ้านน้าวุฒิบางแคครับ

User ID
    81
    Status
    โพส
    1,073

มาตรฐาน Re: บันไดข้างสีดำ

สวยครับ ติดมาเท่าใหร่ครับ ผมกำลังจะทำให้รถผมเปลี่ยนเป็นดำทั้งคันให้เข้ากับล้อแม็กซ์ ยังคิดอยู่ว่าจะเอาอันเดิมไปทำสี หรือถ้าผมขายอันเดิม แล้วติดแบบ คุณ non8114 อยากทราบราคาก่อนครับ

User ID
    3793
    Status
    โพส
    499

ติดกันเองครับส่วนบันไดข้างน้าวุฒิบางแคให้มาครับเป็นไฟเบอร์ครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

สวยดีครับน้านนท์.....แต่แบบว่าตี3ไม่ไหวนะเล่นสะมึนทั้งวัน..เลยยยย
    ใครอยากได้ไม่ขายครับมีเพียบ
    อยากได้เอาเหล้ามาแลกครับแบบน้านนท์ไม่ไหวเกรงใจ เรดลิตรมันแพงไปอ่ะ ฮันเดรทลิตรก็เหลือแล้วอะน้านนท์หรือว่าโค....สักตัว

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

ว้าวๆๆๆสวยจังครับน้านนท์กะไดข้างอ่ะ รู้งี้นะวันที่ไปกินเหล้าบ้านน้าวุฒิผมซื้อน้าวุฒิมาแล้วเนี่ย แต่ไม่เป็นไรบ้านน้าวุฒิอยู่บางบอนแค่นี้เองเดี๋ยวไปซื้อน้าวุฒิมาใส่มั่งดีก่า

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

ว้าวๆๆๆ แจ่มหทัย

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ถามทั้งน้าวุฒิและน้านนท์ครับ บันไดที่เอามาใส่นี่ของอะไรครับ ต้องแปลงป่ะครับ เพราะผมอยากได้สีดำมานานแล้วครับ หาไม่ได้สักที โดนเลยครับ

User ID
    3793
    Status
    โพส
    499

น้าวุฒิบอกว่าเป็นของวีโก้ครับน้าปองไม่ต้องแปลงใส่กับขาเดิมได้เลยครับอิอิโชคดีจริงๆ

ttc 289 TTC-Member
    User ID
    915
    Status
    โพส
    506

สวยดีคับ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    สวยดีครับน้านนท์.....แต่แบบว่าตี3ไม่ไหวนะเล่นสะมึนทั้งวัน..เลยยยย
    ใครอยากได้ไม่ขายครับมีเพียบ
    อยากได้เอาเหล้ามาแลกครับแบบน้านนท์ไม่ไหวเกรงใจ เรดลิตรมันแพงไปอ่ะ ฮันเดรทลิตรก็เหลือแล้วอะน้านนท์หรือว่าโค....สักตัว
    มีอีกจิงป่าว อยากได้อ่ะ น้าวุฒิ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

น้าyutมีอีกครับ แต่สีดำเหลืออันเดียว พอดีเพื่อนผมแกขอซื้อไว้แล้ว อีกอาทิตย์ไม่มาเอาจะดำเนินการแจกครับแต่เป็นอันยาวถึงกระบะท้ายครับของวีโก้สี่ประตู ส่วนที่เหลือ มีสีบรอน สีเขียว สีบรอนทอง มีหลายขนาดต้องไปดูของที่บ้านแม่ผมครับ ที่บ้านมันรกไม่มีที่เก็บ ใครอยากได้ก็บอกครับไม่หวงแต่ต้องดูก่อนว่าเหลืออีกกี่อัน ใส่แทนของเดิมได้เลยเจาะรูที่บันไดได้เป็นไฟเบอร์ถ้ากลัวหักก็เสริมแผ่นเหล็กแบนๆยาวไว้ใต้บันไดได้ครับ.........พิมพ์....เหนื่อยเลย

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    น้าyutมีอีกครับ แต่สีดำเหลืออันเดียว พอดีเพื่อนผมแกขอซื้อไว้แล้ว อีกอาทิตย์ไม่มาเอาจะดำเนินการแจกครับแต่เป็นอันยาวถึงกระบะท้ายครับของวีโก้สี่ประตู ส่วนที่เหลือ มีสีบรอน สีเขียว สีบรอนทอง มีหลายขนาดต้องไปดูของที่บ้านแม่ผมครับ ที่บ้านมันรกไม่มีที่เก็บ ใครอยากได้ก็บอกครับไม่หวงแต่ต้องดูก่อนว่าเหลืออีกกี่อัน ใส่แทนของเดิมได้เลยเจาะรูที่บันไดได้เป็นไฟเบอร์ถ้ากลัวหักก็เสริมแผ่นเหล็กแบนๆยาวไว้ใต้บันไดได้ครับ.........พิมพ์....เหนื่อยเลย
    น้าวุฒิถ้าเพื่อนน้าไม่มาเอาผมขอจองต่อนะครับสีดำ อยากได้มั่กมากๆเลยครับสีดำเนี่ย

romeo
    ผู้เยี่ยมชม

Cab ก็อดเลยสิครับท่านงานนี้ หุหุ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

สุดยอดเลยครับ ใจดีจังเลย อยากได้ของฟรีเหมือนกัน แต่พอดี ไม่ได้ใช้ อิอิ เพื่อนๆคนไหนสนใจก็ไปแวะเอาน๊ะครับ พี่เค้ายังเหลือของแจก เพียบ

User ID
    722
    Status
    โพส
    43

อยากได้สีบรอนเงินครับน้า ยังมีบริจาคอยู่หรือเปล่า ผมอยู่ต่างจังหวัดแต่วันพฤหัสนี้(27)จะเข้ากรุงเทพครับ พา ผบ.ที่บ้านไปดูเมรุพระพี่นางครับ ไม่ทราบจะติดต่อน้าได้ยังไง จะไปหาก็ไปไม่ถูก ยังงัยรบกวนน้าวุฒิ ทิ้งเบอร์โทรไว้หน่อย หรือน้าท่านอื่นที่พอทราบเบอร์น้าวุฒิช่วยทิ้งไว้แทนก็ได้นะครับ หรือโทรบอกผมก็ได้ครับ 081-5561258 ขอบคุณครับ.

TritonCrazy
    ผู้เยี่ยมชม

ข้อความที่ 2รถสวย มาก เลยครับ ไม่ทราบว่าติด กาบข้าง และ ท้าย ที่ไหนครับ มีเครา หน้าด้วยไหมครับ ชอบมาก ๆ จะไปติดบ้างครับ และกำลังหาเพื่อนติดโรลบาร์แบบนี้ด้วยครับช่วยกันต่อรอง

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

วันที่29นี้มีมีตติ้งฝั่งธนครับ ลองโทรมาละกัน 0818306773 ไม่แน่ใจว่าสีบรอนจะเหลือหรือไม่ (สีบรอนวีโก้นะ)เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปเช็คของ เดี๋ยวจะอัพพรุ่งนี้ครับ

User ID
    722
    Status
    โพส
    43

สีบรอนซ์มีมั๊ยครับ รออัพอยู่นะครับน้า..

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ non8114 ดูโพส
    ไปติดมาแล้วครับบันไดข้างสีดำจากน้าวุฒิบางแคผู้ให้การสนับสนุนโดยไม่คิดเงินและน้าลมหนาวเงาใจผู้นำทางไปบ้านน้าวุฒิบางแคครับ
    น้า นน ถามเรื่องยางหน่อยครับ ว่า ราคาเท่าไร ขอบอะไร แล้วเวลาวิ่งเสียงดังมากใหมครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้